Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kuwa MwanaSIASA Tanzania ni lazima Uwe Kiongozi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kikarara78, Jun 19, 2012.

  1. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Wana JF,
    Heshima Mbele,
    Nina hili Swali ambalo linanitatiza, naomba mnijuze,
    Nimejaribu kufuatilia Siasa zetu na Wanasiasa wetu Tanzania sijapata jibu,
    Hivi kuwa Mwanasiasa Tanzania, ni lazima uwe Kiongozi ???
    Kwa nini sasa Wanasiasa wetu wengi wanagombea Uongozi ??
     
  2. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nini maana ya Kiongozi? Ni kuonyesha njia. Hivyo kiongozi anaweza kuwepo popote pale ili mradi anaiongoza jamii katika kutatua kero na matatizo yaliyopo.

    Nini maana ya mwanasiasa? Hapa kwetu siasa imegeuka kuwa ajira tena yenye kipato kinono. Hivyo watu wengi hupigana vikumbo vya kila aina kugombea ajira hiyo
     
  3. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Watanabe na Wana JF,
    Nashukuru sana kwa maelezo yako, nililazimika kuuliza baada kuusoma Uzi wa Mbunge wa Nzega akimjibu Pasco,
    Ndani wachangiaji wakaanika kuwa alikuwa na uhakika wa kupata Uongozi ama Uwaziri au Unaibu Waziri, matokeo yake akaukosa. Huu ni Mfano mmoja tu wa wanaSiasa wetu.
    Nawakilisha

     
Loading...