Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kutumia Kahawa Kwa wingi kuna Madhara yeyote?

Discussion in 'JF Doctor' started by silver25, Dec 10, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani eeh, mi nimekuwa nikisikia Maneno maneno kwamba ukitumia kahawa kwa sana unapata matatizo ya Moyo,, na mimi bila Kahawa Asubuhi bado hujaniambia yaani kila siku,, nanatumia Strong Cofee,, sasa naomba ushauri ili kama inamadhara nianze mazoezi sasa hivi ya kuacha
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    We tumia tu, lakini ole wako kitu kikigoma kupanda mtungi
     
  3. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaah Muheshimiwa eee mbona tunatishana sasa baada ya kusaidiana jamaniii
     
  4. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Okay, mi nimeshaona baadhi ya madhara hasa kwenye kahawa ya ROBUSTA zaidi maana nikinywa Africafe baasi kichwa kitaniuma tena sana ni on and off ambacho ni kibaya na nahisi hata presha kidogoooooo inapanda, ila sasa natumia MILD ARABICA kama ile ya Mbinga Cafe na sipati hilo tatizo, so kwa maoni yangu kahawa kama arabica haina shida sana kwa afya kwani imekosa baadhi ya vitu vinavyoleta matatizo kama ya presha.
     
  5. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok thaanks let me assess others coments
     
  6. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kahawa zote zina kiasi kikubwa cha caffeine. Caffeine haitakiwa kwa mwenye tatizo la kupnda kwa shinikizo la damu, kwa vile yenyewe hupandisha BP.
     
  7. SUNGUSIA

    SUNGUSIA JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    But inasemekana kwamba kahawa ni nzuri kwa afya zetu but not too much as anything too much is harmful.

    for more info please GOOGLE now
     
  8. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli hata mimi nikinywa kahawa moyo huwa katika hali isiyo ya kawaida hivyo huwa naepuka sana kunywa kahawa. Lakini mbona wazungu wanainywa sana!
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ushasema wazungu kwani mzungu
     
  10. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Hapana ndugu mimi ni mwafrika wa bara la Afrika kabisa.
     
  11. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heeheheheheh Wazungu wana neva system kama zetu, wana mfumo wa ubongo kama sisi, wanakunya kama sisi wana kula kama sisi wanapumua oxygen nakadalika kama sisi
     
Loading...