Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kutongoza ni kipaji?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Sep 7, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Aisee nakumbuka enzi niko secondary na chuo nilikuwa natamani sana kutongoza. Lakini cha ajabu ilikuwa nashindwa kuanza, na nilipojitutumua basi tena hadi jasho linakuwa linanitoka (kwa hofu). Lakini nilikuwa nashangaa kuna jamaa zangu wao ilikuwa easy kweli yani mkikutana na demu, akitoa tu salamu tayari inakuwa na mwelekeo wa kutongoza na akitaka kumtongoza basi inakuwa kirahisiiiiiiii. Ila mi ilikuwa ngumu aisee...

    Ila kwa sasa nashukuru nimegundua mbinu... siumizi kichwa... ni pasi moja ndefu hadi golini... Yaani nikimtaka demu ni kumsalimia kisha naenda moja kwa moja to the point ...aisee Mshiki nimekufeel sana natamani unipe hapo hiyo kitu yako, Unasemaje... Then from there inabaki tu kusisitiza maana nimeshatamka shida yangu.

    Ila mi naona kutongoza ni kipaji aisee...
     
  2. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kama kutongoza kwako ndiyo huko basi bado una safari ndefu katika kuwa mtaalam wa kutongoza.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    OMG!
    Dont turn the hands of my age-counter anticlockwise!
    Haya mambo mi niliyafanya kizamani zaidi, hata sijui siku hizi mnatongozaje!...Lakini nina vijana jirani na kwangu wakimwambia msichana."MAMBO?...Sasa inakuwaje?", ndo wanakuwa washamaliza khabari yote!...huh!
    Hakuna ufundi hapo, sifa ni ujue kuongea..basi!
     
  4. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wote mmechemka jamani na mie mwanamke nawashinda. siku hizi hakuna kutongoza, kaa kwenye gari hata ya kuazima vaa suti au nguo zenye majina basi umekwaa wadada enzi zetu bwana ukiona mwanaume yuleeee mbio kuelekea nyumbani kam ani mtoni mpaka usindikizwe. kweli utandawazi upo

    Ila sasa kuna kasheshe moja kwamba siku hizi hakuna usumbufu kwenye kupata hayo mambo. tayari kuna wale wanaofanya bishara yao wewe ukiwa na dola zako huulizi unashika mkono tu.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 7, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Mimi ni kinyume chake. Mademu ndio huwa wananitongoza mimi.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Swali linabaki palepale regardless ya who seduces who!...Wanakuapproach vp...mojakwa moja kutaka ile maneno, au kwa kutaka mkapate soda mahala?
     
  7. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kila mtu anawataka hao wanaojirengesha, kwanza inawezekana kabisa wanasambaza umeme. Wengine tunafurahia kufukuzia wenyewe kama kuku wa kienyeji vile. Na ukishashinda basi furaha tele.
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unatongozwa na mademu duh hii kali ili wakufanyaje mkuu maana kuna wasagaji siku hizi?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 7, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Wananitongoza ili niwamege....
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    aaalaah kumbe duh una kismati sana yaelekea au una dawa za kimasai ambazo zamani tulikuwa tunajipaka na ma-manzi wanajitongozesha wenyewe
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha PJ yaani salam tu inazua mambo kweli maisha yanaenda yakibadilika siku hadi siku
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahaaa! hii ya leo kiboko!!
    Siku hizi hakuna kuongea, unasema twende tukanywe bia moja, unamwambia nitakupitia, then straight gesti hausi..bia mnainywea kitandani...hakuna kusema kitu, mnakunywa mnamegana, kila mtu anaenda kwake satisfied!!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Sep 7, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Huwaga wananizimia tu...wanasemaga eti niko handsome na nina umbo zuri....
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa wanaojua vitabu, hivi baba yetu Adamu alimtongozaje mama yetu Hawa/Eva vile? Pengine hakuna mabadiliko makubwa tangu enzi hizo.
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    me napenda tongoza ya kikurya ipo so simple atamnunulia bamedi bia bila makubaliano anakwambia kunywa anasubiri mpaka ukimaliza kazi anakwambia twende ss kataa uone kivumbi nimeshuudia live 3 ivi kama kuna watani zangu wakurya mnisamehe nimewakilisha
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmh!hongera NN, mi wananiogopa!wanasema umbo langu linaonyesha nina mpini mkubwa!
     
  17. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli siku hizi kuna kutongozana kweli, hao mademu utawaambia nin kwani wameshatongozwa mpka basi, wewe ukimpenda demu kiasi cha kumuambia "nataka nikakumege leo", kisha unaenda kupiga game mkikubaliana kama hataki unachapa lapa.
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    sasa hapo umetongoza au umetukana?
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Tuko, kwanza pole, kwa sababu kwako ilikuwa ngumu.
    Kuto.. sio kipaji, its an art, kama ilivyo an art of makingi love.
    Kupenda ni sanaa, ndio maana uki do na diferents arts unapata difrent pleasures, hata dhana ya ulimi mzito, pia its an art on its own!, na kuna wengine ambao ndio wana blend nayo kuliko maneno matamu na kamba nyingi!.
     
  20. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,340
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huwa unasikia wanasema.
    Ingekuwa ni kweli usingesema.
    Mfano:
    Ukienda kwenye ofisi fulani ukakuta maandishi mlangoni yameandikwa "HATUPOKEI RUSHWA", ujue kuwa hiyo ofisi huwa wanasikia tu kwamba kuna watu huwa hawapokei rushwa. Au mfano mwingine ni kuwa wewe kama siyo mwizi huna haja ya kwenda unamtangazia kila mmoja kwa sauti "MIMI SIYO MWIZI".Pole sana Mzee Ngabu leo tena nimekuamkia, ila ni utani wa kawaida sana huu ndugu yangu, usije ukaogopa kuendelea kutujuza internal affairs zako!
     
Loading...