Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kutapeliwa ni kosa la jinai?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpitagwa, May 8, 2012.

  1. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,179
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    wanaJF, naomba kupigwa shule hapa. Hivi mtu ukitapeliwa ni kosa la jinai au ujinga nao ni kinga kisheria? Nauliza swali hili baada ya kufikiria kwa kina ni kwanini mafisadi wa radar mpaka leo hawajafikishwa mahakamani pamoja na waingereza kurudisha chenji. Nimeshindwa kupata sababu za msingi nikafikiri labda walitapeliwa na ugunduzi ulivyojua hilo wakaona matapeli warudishe chenji hawa waliotapeliwa waachwe tu. Nashukuru kwa mchango
     
Loading...