Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kusema Rais ni dhaifu ni tusi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SinaChama, Jun 20, 2012.

  1. S

    SinaChama Senior Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Nimeshangazwa kwa kitendo cha kutolewa nje ya ukumbi wa bunge Mh. Mnyika kwamba amemdhalilisha Rais kwa kusema ni dhaifu.
    Ninachojiuliza ni kwamba, Rais akiwa dhaifu haitakiwi kusema? Nadhani hizi kanuni za bunge zinahitaji marekebisho.
     
Loading...