Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kupigwa kibuti na mpenzi au kufiwa na mpenzi ipi inauma sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by katelero, Dec 31, 2010.

  1. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ................................
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    vyote vinauma ila msiba unauma zaidi kwani mwenzio ndiyo huwa kayarudia mavumbi ya nchi
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmmh,jamani hata hulo unahitaji kusaidiwa?
    ukiambiwa ufe au uachwe unachagua nini?
     
  4. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mhh hapo yote ni mitihan maana ukipigwa kibuti then unaendelea kumwona anapeta na m2 mwingne utaendelea kuumia, akifa napo ndo vilio haviishi ingawa itafikia muda utasahau
     
  5. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    kibuti nacho unaweza kuumia hata miaka 5, kama utakuwa unamuona kila mara ila kifo nadhani kusahau ni rahisi
     
  6. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nahitaji kusaidiwa mpendwa, hapa siongelei kufa mimi ila huyo mwenzi ( sijawahi kufiwa ila nataka kujua tu, ila nimekuwa naumia sana pale kibuti kinapotokea)
     
  7. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama nampenda sana kuliko awe na mwanamke mwingine ni bora afe tukose wote.ntaumia then yataisha.hii ya kukosa na kuumia muda wote ni mateso zaidi
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Please Hakuna hata comparison.... Bora upigwe kibuti kutakuwa na closure. Kwamba fulani hakupendi hakuna kujiuliza if...... au ingekuwaje.

    Lakini Kufiwa ni kuondokewa na mtu ambaye ulikuwa unampenda na yeye anakupenda. All those good memories....
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kibuti kama unakiendekeza ofcourse kitakuuma,kila siku unatakiwa kuchagua either a gud or a bad day,kifo ni mpango wa Mungu na lazima kiume sana coz maybe mlikuwa na mipango mingine mikuuuubwa,lkn kibuti nadhani unaweza kumshukuru Mungu coz huwezi jua amekuepusha na nn kumbuka kila mtu anaubavu wake Mungu kamuandalia so inawezekana si ubavu wako huo,anything thats hurt u its not urs.(he/she,is not the only fish in the pond!)
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    You can't compae kifo and passerby
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mi nikiwa naye huwa naomba yote hayo yasinitokee,ila ikitokea akanipiga kibuti ndio huwa naona bora afe tu,na wakati mwingine namuombea hata akutane na nyoka nikiwepo ili mimi nimsaidie nyoka amng`ate vizuri.
     
  12. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ulishawahi kufiwa mpenzi uliempenda sana, ulijisikiaje kwani nataka kufahamu tu kama maumivu huwa ni sawa
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Maswali mengine bwana lol Kibuti hakiumi sana kama kumpoteza mwenza wako .
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh kuna watu kweli wanafikira za kiselfish sijaona mfano.

    Yaani yaani unatafuta wepesi wa nafsi yako kiasi cha kujiuliza kama ni bora kwa mwenzi wako kufa kuliko kukuacha.

    Huyu alokuwa mpenzi wako unaesema unampenda sana unaweza kumfikiria kufa kweli!
     
  15. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Fl1 ushawahi kufanya huo utafiti au una hisia tu kuwa mtu akifa ndo utaumia zaidi
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu umepiga vibuti vingapi na wewe umepiga vingapi! hebu wote hao wageuze marehemu. inakaaje hii
     
  17. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hapana gaijin sio kwamba nafikiria mpenzi afe ila nataka kujaribu kujua kama maumivu ya kuachwa na kufiwa huwa yanafanana
     
  18. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,178
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Word!
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lisa Mkao huo, duh!! :A S-alert1:
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mikao, mikao jamni !!!????? :A S-alert1::A S-alert1::A S-alert1:
     
Loading...