Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuomba msamaha ni makosa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by demokrasia, Jul 15, 2011.

  1. d

    demokrasia Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeingia kwenye ugomvi na girlfriend wangu baada ya kumtamkia maneno mabaya nikiwa na hasira. Sababu ya kufikia hatua ya kumtamkia maneno hayo ni baada ya yeye kunigombeza kwa sababu ya kumtafuta kwenye simu ya rafiki yake baada ya kumkosa yeye kwenye simu yake.

    Jambo hilo lilinikera sana kwa sababu sikuona mantiki ya yeye kunikoromea kwa sababu ya issue ndogo kama hiyo. Hilo lilipelekea nikapata hasira na kumtamkia maneno mabaya. Lakini baada ya hasira kuisha, niligundua kuwa sikufanya jambo jema kumtamkia maneno hayo, hivyo nikaamua kumwomba radhi kwa hilo.

    Kitendo cha kujishusha na kuomba msamaha imekuwa kama ndio nimewasha moto kwa sababu hataki kunisikiliza hata kidogo na hata simu hapokei, na hii ni wiki ya 3 hataki kupokea simu yangu?

    Halafu tatizo ni kwamba ninaishi mbali sana na yeye. Mimi nipo Shinyanga na yeye yupo DSM. Nimejaribu kuhusisha baadhi ya marafiki zake wamweleweshe ili anisamehe, lakini ndio kwanza anazidi kuwa mkali.

    Cha kusikitisha ni kwamba nilipoanza tu kuomba msamaha alinitumia sms kwamba "ameamua tu-break up". Sasa najiuliza, hivi kuomba msamaha ni makosa?

    Wana JF naombeni maoni yenu.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuomba msamaha sio makosa.

    Swala la kumtafuta kupitia kwa rafiki yake binafsi sioni tatizo hapo...na ndio maana una namba ya rafikiye (naamini kwamba najua na anafurahia wewe kua nayo) ....

    Kama unavyosema umeshaomba samahani kwa kosa la kumsema vibaya ila hataki kukusikia inabidi ujiulize kwanza maneno uliyomtolea yalikua mabaya kiasi gani.Maana hata kama ni mimi mtu akionyesha kunidharau kupitiliza no amount of samahani will make me take him back...hata kama ntasamehe.Na kama ni mazito sana uliyotoa inabidi utafute namna kweli ya kuonyesha kwamba hukumaanisha na kwamba unajutia...

    Ila sasa kama uliyosema sio mzaito sana jua tu mwenzio alikua anatafuta sababu ya kuachana na wewe na sasa ameipata.

    We ndo unaejua kila kitu kwahiyo piga mahesabu.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Pole sana kuomba msamaha wala si kosa. Ulichofanya ni sawa kabisa, labda alikuwa anatafuta sababu ya kuvunja penzi lenu sasa kaipata.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kama kabla hata hamjaona inakua hivyo,Tafuta mwingine.Maana hakuna kitu muhimu kama hicho ulichofanya cha kuomba msamaha, na tena kwa kitu ambacho hukupaswa.Ila kwa aijili ya upendo ilibidi.mtu mgumu kusamahe huwe kwenda nae mbali.
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umechokwa mzee!
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Amekiukataa sababu umembipiga rafiki yake ulipomkosa yeye na pia sababu alipokuuliza maelezo ukamgombeza. sasa wewe unadhani kakukataa kwa kumuomba msamaha? uko mbali na ukweli.
    Na maybe ukute kakukataa kwa sababu nyingine, alikua anatafuta sababu tu. Dar mji wa wajanja...
     
  7. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mungu amekufunulia mapema, na ushukuru ni girl friend, huyo hakufai kabisa kama ulikuwa na mpango wa kumfanya mke basi ndio maono hayo.
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kosa halipo kwenye kuomba msamaha....!
    Kama amechoka na hakutaki kuachana is inevitable, kumbuka akufukuzae akwambii toka
    na penzi halilazimishwi, wewe mweleze bado unamuhitaji, na kilichobaki mwachie yeye, uamuzi.
    and dont wait too long kama dalili zinaonyesha hakutaki tena labda ni muhimu kwako ku-move on.
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Player huna chako hapo, gf unampigia simu wiki 3 hapokei wewe hupati meseji tu? Ukimtafuta kwenye simu ya rafiki yake (anything can happen, labda yuko hospitalini) anakuja juu?

    Angalia usawa mwingine tu, huna chako.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Anatingisha kibiriti. Hebu kula ganzi kwa muda uone atafanyaje.
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama Mungu nae angekuwa anachagua makosa ya kusamehe basi hakuna atakaepona.
    Kwenye imani tunakiri "Kusamehe kama tunavyosamehewa" no matter umefanya nini.
    Neno "Msamaha" linamaanisha "Nimejutia nililofanya"

    So kama huwezi kusamehe basi hata Mungu hawezi kukusamehe.
    Na kama unachagua makosa ya kusamehe, basi hata wewe utachaguliwa makosa ya kusamehewa.
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Umezungumzia galfriend hivyo ni kua wewe ni mkaka... Wanawake tukipenda kweli
    hua hamna kitu tunapenda kama huyo tuliempenda atujali 24/7.. Sio kwamba awe hapo...
    ila kwamba wakati wowote unapomhitaji au una shida... yupo... kitendo cha Galfrnd kuchukia
    wewe kumtafuta thru rafiki proves kua kuna kitu anaficha, na ni kwamba anapoka hapatikani
    sio bahati mbaya bali hataki... na kama kafika that stage hakupendi, yupo nawe kwa
    sababu ya vigezo vingine...

    Alikugombeza... ukamgombeza na ukaomba msamaha... ulikua huna sababu ya kuendelea kujishusha
    mno... ilitakiwa umwambie wazi kua kweli umekosea ila hata wewe hujapenda tabia yake na
    atoe sababu kwa nini akwazike kiasi hicho hali ulikua una was juu yake... Pole Saaana.
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimegundua kuna watu wana nature ya KUTOSAMEHE
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Mkuu
    Acha msamaha wa kweli utoke moyoni mwake, kama kumbembeleza na kumuelewesha naona umefanya vya kutosha.
    Ni wazi anaonekana hawezi kukusamehe.
    Na utajiingiza matatizoni ukimlazimisha akusamehe, atatumia mwanya huo kukushika masikio
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kuna baadhi ya watu hasa wanawake
    ukiomba msamaha tu,umeumia....
    anakuona soft hivi au b.w.e.ge hivi...

    ndo maana sometimes kesi ndogo unaziacha zinapita tu
    unatoa space shetani apite kuliko kukimbilia kuomba msamaha...
     
  17. CPU

    CPU JF Gold Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    When a woman . . . . .
    Thanx
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    As much as umesema baadhi... ebu Boss wanaume wangapi wanaomba msamaha? wachache mno...
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    AshaDii is humbled...
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu
    Ashadii kavua gamba hapo juu
    Hebu soma sababu alizozitoa hapo juu wanawake kutosamheme, wakati by nature mwanamke ni alama ya upendo na huruma
     
Loading...