Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuoa/olewa kutoka family friend ni sahihi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Papa Mopao, Jun 18, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu nilikuwa najiuliza kuhusu uhusiano wa wapendanao ambao familia zao ni marafiki (family friend), hivi inakubalika hao wapendanao kufunga ndoa? maana ni kitu ambacho sijawahi kushuhudia kwa upande wangu.
     
  2. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    It's fine ..lakini kumbuka baada ya ndoa utakuwa na kazi mbili, moja kulinda ndoa yako na ya pili kulinda urafiki wa familia...Lakini, usisahau msemo usemao..mshika mawili..mmoja ..umponyoka..
     
  3. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inawezekana na huwa zinakuwa nzuri zaid kwani mnakuwa mnafahamiana zaidi hasa kitabia
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Aisee! kumbe ni kitu ambacho kinawezekana eeh!? maana nlikuwa najiuliza kweli khs hili! Asante sana kwa mchango wako mkuu!
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Etieh!? Kuumbeee! Asante sana kwa mchango wako!
     
  6. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Inawezekana na binafsi naona ni jambo zuri sababu mtakuwa mnajuana. Ila shida ni pale ndoa ikivunjika basi inaathiri hata hayo mahusiano ya familia husika
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ok! kumbe ni jambo zuri, sikuwahi kushuhudia haya mahusiano, nadhan hata ndoa ikiwa na matatizo ni rahisi kuweka mambo sawa!
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tena wazazi huwa very happy kwa ndoa za hivyo
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Au siyo, dah kumbe inalipa aisee! ngoja nianze kurusha ndoano huko hahahahaa!
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaani hii ni bomba sana unakuwa umemuoa sio tu mke bali rafiki pia ambae unamjua sana kuanzia mnakua mpaka amekua mtu mzima, tabia zake pia na anapenda nini na anachukia nini,,,,,oa tu mopao
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mh!Inaonekana jamaa kadata!Go on,its gud!
     
  12. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Eeeeh dah umenipigia tafu ya nguvu aisee, nimekupatia thanks hapo kaka!
     
  13. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaa! Mkuu naona umeniongezea petrol ya kutosheleza safari nzima moyoni,shukrani kwa kunisapoti mkuu! Chukua thanks hapo!
     
  14. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vizuri sana ,kwani kuoa sehemu ,unayo ijua unakua unapata kujua wale watu vip wana behave, usije kwenda posa sehemu kumbe wakorofi watukanifu,but sehemu una wafahamu lazima utajua ni watu wa aina gani,
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    where your heart is.....that is where your treasure is................
     
  16. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Asante sana Wahida! Nimekupa thanks mkuu!
     
  17. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Wewe point zako ni fupi fupi lkn zimebeba ujumbe wa kutosha kama wenzako wote waliochanga,chukua thanx baba!
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Papaa hiyo haina tatizo kabisa..Urafiki unadumu zaidi!..Pia unakuwa umewafahamu watu kwa kipind kirefu, kuanzia unaetaka kumuoa na familia yake nzima..
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nadhan itakusaidia hata ukapewa kakipande ka ardhi ile mjenge....na ka starlet pia
     
  20. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Go on brother...
    Good luck!! Ni jambo jema...hata mungu anafurahishwa.
     
Loading...