Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna wategea kazi maofisini kama members wa JF kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mojoki, Sep 20, 2011.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Leo nimekaa chini na kufikiri kwa makini nikajaribu kukumbuka na pale ofisini wanavyopambana na facebook kuzuia wafanyakazi ku concentrate na ma fb wakati wa kazi,ofcoz wengi hawana mwamko na jf...swali likaja kichwan mwangu kunaweza kuwa na watega kazi tanzania hii kama member wa JF kweli?,kwa sababu wengi hapa wanatumia internet za ofisini na wakati wa kazi traffic jam hapa huwa to the fullest

    Me nadhan huku ni kutolitendea taifa haki watu hatutumiki ipasavyo,kazi tunapiga kwa kudonoa donoa tu hatupigi mzigo kisawasawa,na supervision ni mbovu sana huko makazini thats why
     
  2. 2

    2simamesote Senior Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We ndo kinara,huo muda ulio2mia kufikiria unge jaza log book
    inaelekea hujui umuhimu wa jf
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Kwenye FB ni mwendo wa kusaka saka tutoto twa shule, vyuo na mimama ilizidi menopose.
    JF hamna kuremba, ni nondo za uhakika na hamna longolongo, kama hamna longolongo muda utakao utumia JF hauzidi nusu saa kwa siku, labda uajiriwe na Nape kwa ajili ya kushinda JF 24/7
     
  4. m

    mancy Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh! haya bwana
     
  5. T

    The Priest JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wengine hapa ndio wapo kazini kabisa na wamo kwny payrolls!we ndio unapoteza muda na kodi za watz!
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu sasa nadhani yuko kote kote na hiyo ni hatari zaidi.
     
  7. S

    Sngs Senior Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya bana wadau mana naona magreat thinkers mmejiazishia wenyewe!!
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu sasa nadhani yuko kote kote na hiyo ni hatari zaidi.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Hata huku jf kuna umuhimu wake. Bora kuja jf kuliko kusinzia ofisini kama kina Wasira.
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu sio kila mtu kaajiriwa. ... dunia hii mobile internet ndiyo iliyotawala , gadgets zenye mobile net (androids) zimezagaa kila mahali sio lazima uwe ofisi ya kuajiriwa ndiyo uwe na access ya net. huku sisi enterpreneurs tupo busy huku tablet computers zetu zikiwa nasi
     
  11. h

    hagg Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @majoki toka serikalini uje private uone watu tunavyochapa kazi, acha kufikiri na kuwaza kiccm. Wape watu ultimatum ya kazi wakimaliza waache fb na ku jf.
     
  12. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    kaka kama unanijua vile unavyodai toka serikalini (avoid assumption mkuu),unatakiwa uwajibike masaa nane kwa siku ukimaliza kazi maanake nini...
     
  13. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    kaka Majority hapa wapo maofisini na hao ndo ninaowaongelea,wewe mjasiriamali waweza fanya kazi hata masaa kumi na mbili si mali yako bana
     
  14. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    hata me nautambua umuhimu wa JF lakini muda wa kazi? Yaan unatoka nyumbani kwako hadi ofisini kwa ajili ya ku JF na kufanya kazi kiduuchu ndo maana service zinadhorota kila mahali
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kila nikifungua jf ndo siku imeingia hivyo.......
     
  16. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    suala sio kuwepo kwenye payroll kuutumia muda wa ofisi kwa issue zako pvt ndo uhujumu uchumi wenyewe huo,kila mtu akifanya hivyo wadhan wap hapatakua na mushkeli...Inaonekana unachojali wewe sio huduma unayotoa kutokana nautaalamu wako bali kipato kinachoingia mfukoni mwako
     
  17. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    mkuu naona unajiangalia wewe kama wewe,then now turn around jaribu kuangalia kwa mapana zaidi,me sijaongelea kwa mtu mmoja mmoja so you also dont do that
     
  18. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    log book ndo nini nipo kwenye daladala hapa!
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    social networks contribution inategemeaana na mambo mengi kama kazi mtu anayofanya.ie ni mpokeaji wa wageni tu na kupost few records ktk pc anaweza kuwa active sana.pia kuna nyakati kama lunch tym watu wengine hawatoki ofcn kwa sababu hamna sehemu za kula ama wanafanya diet na wengine wanapiga neutral(dashdash) kwa ajili ya bajeti.pia wapo wanaokuwa na muda wakati wa likizo,wakati wa safari,boring home nk ukzingatia sio watu wote wapo kwenye time zone moja,sometimes wewe upo ofisini mimi ndo muda wa kulala nachungulia jf
     
  20. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    bujibuji kuna watu humu masaa sita JF mawili kazini
     
Loading...