Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna wahariri ambao ni wapigapicha?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by hoyce, Feb 24, 2011.

  1. h

    hoyce JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama ilivyo kwa polisi, Trafiki, FFU na askari wa kawaida wote husoma kozi ile ile; pia kwa uandishi wa habari, waandishi wa magazeti, watangazaji wa redio/tv na wapiga picha husoma kozi moja, labda pale mtu anapoamua kujiendeleza mwenyewe. Tumezoea kuona wahariri wakiandika habari, makala na maoni mbalimbali, vivyo hivyo wahariri waliopo kwenye redio/tv wameendelea kuwa watangazaji.

    Swali langu ni je, kwa nini hatuoni wahariri ambao wameendelea kuwa wapiga picha za matukio ya kihabari?
     
Loading...