Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna wafanyakazi wa TBC humu ndani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Jan 27, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ningependa nijuwe kama wapo,na ningefurahi sana kama ungejibu swali langu,je mnajisikiaje kuendesha TBC ambayo ni mali ya watanzania wote bila kujali itikadi za kisiasa au dini kwa upendeleo???Je mnajisikiaje kupendelea ccm peke YAKE na habari zao na kuwaacha mamilioni ya watanzania wasio wana ccm pembeni??hivi mnaonaje siku ccm ikitoka madarakani je mtaendelea kufanya kazi TBC au mtajiuzulu??kAma mtaendelea kufanya kazi hapo je hamtaona AIBU??????????
     
  2. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    TBC ya Tido Mhando si hii ya huyu mchumia tumbo mkuu! Mimi nadhani siku CCM itakapokufa wataomba ardhi ipasuke!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    sasa wakuu kwenye settlite hatupati tena ITV,STAR TV,CHANEL 10,,ni TBC PEKE YAKE TUFANYE NINI SASA???
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Mwalimu inaweza kuwa rafiki si unajua lugha za mjini tena !
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Akina nani?
     
  6. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hoja imeingilwa??????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    akina nanihii!!
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ushaliona jibu? Niambie hizo si kashfa!
     
Loading...