Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna ukweli katika hili?

Discussion in 'JF Doctor' started by pepim, Aug 17, 2011.

  1. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajamvi wenzangu eehe,hivi kuna ukweli katika hili?Huku kwetu na sehemu nyingine za Tanzagiza kuna tetesi zilizozagaa kuwa chainizi(mboga za majani) si nzuri kwa afya katika upande wa wanaume...eti zinapunguza nguvu za kiume na zilianzia huko China kwa minajili ya kuzuia ongezeko la watu lililokithiri huko enzi hizo...Mchango wenu una faida sana kwangu,kwa wanajf wengine pamoja na watanzagiza.
     
  2. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huko chini ndo wapi?
     
  3. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni makosa ya kiuandishi kijuche..Nilikuwa namaanisha China na wala co chini,swaumu kali.
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mbona enzi hizo watu walikula na walikuwa wanapiga kazi kama kawaida na kulikuwa hakuna kesi za mtu kushindwa kutimiza wajibu kama siku hizi? Haya ni mabadiliko yanayotokana na namna tunavyoishi,tunavyokula,tunavyokunywa na mengineyo.
     
  5. K

    Ka2pain Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hakuna tatizo lolote la kiafya,.,ila hata vitabu vinasema TUWE NA KIASI
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Na hisi alimaanisha China
     
Loading...