Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna tafauti ya Utongozaji baina yetu na wazungu ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Genderi, Mar 20, 2012.

  1. Genderi

    Genderi Senior Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wenye uzowefu wa kutongoza wazungu na wanawake wa hapa nchi mnatueleza nini katika mada hii?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa tajiriba yangu hakuna tofauti yoyote ile.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie naona tofauti ipo, wazungu waongea kwa ishara zaidi wakati wabongo ni wanapiga neno mwanzo mwisho.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Kongosho hulalagi?
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    asprin hulalagi?
     
  6. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nipo naye nimemshika
     
  7. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe huwajui wazungu..kwanza niambie wazungu ni watu gani?
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kama unasemea wazungu kama wazungu nikimaanisha kutoka huko ubeparini wanatongozeka kutokana na malengo yako, kama unataka party time haina haja ya kutongoza, wewe kamata kilaji (drinks) beba. Kama unataka kuoa, basi wewe usiwe na haraka sana za kibongo.
    Kama uko Asia, wanaamini mapenzi yanatokea tu wala hayalazimishwi. Unaweza kusota hata mwaka unamfuatilia tu hadi yeye mwenyewe atakapojikuta amekua kwenye mapenzi nawewe.
     
  9. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Wazungu ukiwasifia na kuwaambia straight kwamba unataka mchezo hawataona kama umewavunjia heshima.
    Tofauti na waafrika.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa tajiriba yangu kuna tofauti kubwa sana ...
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono ulichosema ...
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sijui kuhusu kutongoza, lkn kutongozwa haina tofauti maana nao pia kila mtu na style yake!
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Realy? Wadada au? Angalia; wenzio wanafunguliwa case za harassment shauri zako! Ni wabongo tu ndio unaoweza kuwaambia chochote na kuwashika popote na ukawa infront of the bars!
     
  14. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    What do u mean "The lucky one"?
    Can you explain in details? mhum mhum.
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Aliyeona ndani! Details za nini?
     
  16. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    .Ahaa kumbe alipita tu mbona kawaida sana ihi makitu ! Basi he z not the lucky 1
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wazungu wanatongoza wakiwa wamekaa na sisi huwa tunatongoza tukiwa wima!
     
  18. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Nyie mliosema kuna tofauti, hebu wekeni hapa tongozo za kibongo na za wazungu tuone tofauti!
     
  19. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Mie uzoefu wangu nimeusahau nyumbani, ngoja niufuatilie nije kumwaga maujanja hapa!
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nitalalaje wakati uko bar, nakusaka huko huko.

    ODM akikusikia:hand:

    Wenye nywele laini, pua ndefu na rangi ya pink

    Umeonaee, mtu hasemi saana
    anakuwa bize na vigift mara chocolate, mara perfume, mara maua, mara kakufungulia mlango, mara you look good.

    Wakati mwafulika, 'siku ya kwanza nilipokuona ulishika patashika yangu ya moyo, wewe ni sabuni na ubani wangu' utapigwa sound hadi basi.
     
Loading...