Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kuna Siri Gani Hapa Jamani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Karhumanzira, Dec 7, 2011.

  1. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1.Sheraton Hotel
    2.Royal Palm
    3.Move N Pick
    4.Serena



    MOVE N PICK
    [​IMG]

    SERENA
    [​IMG]

    Nawasilisha
     
  2. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi kale kamchezo ka kusameheana kodi kwa miaka mitano ya mwanzo sijui bado kapo tu?
     
  3. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mnachezewa mahepe na akina Kikwete. Bahati mbaya hawatumii hata akili kufanya huu utapeli wa kitoto. Siku arobaini yao ikifika mbivu na mbichi itajulikana. Too much of folly and foolly colly like stuff so to speak. May you perish fisi and fisadis doing all this abracadabra.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,791
    Trophy Points: 280
    Hapa kuna kila kitu cha kustarehe hapa mimi nilishawahi kukaa kwenye Hotel ya MÖVENPICK ya mjini Cairo nilipokuwa nipo Transit Hotel ina raha tupu hiyo kila kitu unachohitaji utakikuta humu jaribu uone wewe.
     
  5. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hadith njoo, uongo njoo, utamu kolea!
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kukwepa Kodi
     
  7. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unafikiri suti anazohongwa JK ni hivi hivi tu?
     
  8. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tunaye rais msikivu.
     
  10. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mhhh ni ufiasdi ti kwenda mbele......utasikia baada ya miaka 4 inabadilishwa tena jina na kuitwa SERENE....., Ni mwendo wa kuibia TZ....lkn ipo siku mambo yatakuwa hadharani.....
     
  11. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    msikivu kwa wawekezaji na si wengineo......, coz grace period in raha yake.....Teh teh ..teh..
     
  12. s

    sanjo JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mafia approach of running our economy as far as big business is concerned.
     
  13. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni uwizi wa hali ya juu na huku Rais akipigia kelele kuwachukulia hatua wakwepaji wa kulipa kodi kwa nguvu zote sijui hapa ana maana gani kwa nini na watanzania nao wasipewe grace period wakati wanaanzisha biashara ili kumwezesha kukua zaidi badala yake leo ukifungua duka tu tena uchochoroni ipe wiki kama maofisa wa tra hawajakusimamia hapo jiulize hizo pesa za kulipia kodi unapata wapi ikiwa hata biashara haijaanza halafu na hawa mabepari wako free kiasi gani kutokulipa kodi wakimaliza muda wao haaooooo kwa raha zao wanaONDOKA yaani hhhaaaasira saaana ujinga mtupu the whole system ya mambo ya kulipa kodi "INANUKA" KWA mtaji huu kila mtu ataiba na atkwepa kulipa kodi mmmmmmpppppheeeeewwww
     
  14. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani haya mambo yanayofanyika katika nchi hii, ni ya ajabu sana. Kuna watu wanajifanyia wanavyotaka na hakuna wakuwahoji. Mimi nasema, kuna rais atakuja kuyahoji yote yanayofanyika sasa na watu wengi watafungwa jela. Kuna sura wa watu wanaowania urais, nimeona mmojawapo atakayeiweza nchi hii.
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135


    DAR ES SALAAM SERENA HOTEL


    :juggle::juggle::juggle::nerd::nerd::nerd::nerd::juggle::juggle::juggle:


    Yote yana mwisho sadam h, gadaff, mubarakh, ben aly hawakujua!
     
  16. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Baada ya miaka mitano ya kusamehana kodi wataita TANGANYIKA NSENENE HOTEL
     
  17. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,050
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Wakuu msiwe mnapotosha jamii kwa kusema chochote tuu mnavyofikiria nyinyi? habari ni kwamba hotel imebadilisha manegement, kuna hotell management campanies mbalimbali duniani na mojawapo ni hiyo movenpick, kempinski, sheraton ,accor, hilton na nyingine nyingi ambazo zingine hazimiliki hotel ila zinasaign mikataba na wamiliki wa hotel ili watumie mfumo wa management yao, hivyo basi mmiliki wa hotel anaweza kubadilisha management yoyote inayolipa au inayopendwa na wataliii, kumbukeni, hii ni service industry, unatakiwa kuzalisha anachotaka mgini, au mteja nasio unachotaka au unachoweza kuzalisha wewe, hapo basi juzi juzi kilimanjaro imebadilisha management yake kutoka kwa kempinski baada ya muda wao wa mkataba kumalizika na akasigni na HYATT, huyo nae kaona asign na serena, kumbuka katika mbuga zetu nyingi kule serena imetawala, sasa wameeingia mjini, cha muhuimu ni kwamba, je wanabadilisha wamiliki au wamiliki wanabadilisha management kuendana na jinsi wanavyotaka kutoa kile mateja anachokitaka, au ndio tunafuata mkumbo eti mmiliki wa hotel akibadilisha management anayoitaka eti nameuza au unakwepa kodi, fanyeni uchunguzi kabla ya kusema, unaweza kuathiri watu wengi sio wote wanajua kupembua hapa, wengine ndio kwanza form four, unaweza kuwalisha matango katika paper , tehteh
     
  18. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mzee wangu! naskia unawapa promo eeh!!!
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ahh!! JF naipenda kuliko nini sijui!!!
     
  20. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unajitahidi kuwaongelea,ebu tupe na kastori ka KILIMANJARO KEMNPISKI kuitwa HYATT REGENCE!
     
Loading...