Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna sababu ya kuendelea kuwa na muungano?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Simchezo, May 28, 2012.

  1. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Baada ya matukio ya aibu kutokea zanzibar, najiuliza bado kuna haja zama hizi ya kuwa na huu muungano? personally sioni sababu ya kuendelea na huu muungano, wakati Mwl na Karume wanaanzisha huu muungano sababu kubwa ilikuwa ni ulinzi, wakati wa vita bardi nyerere aliogopa ka-nchi kama znz kasitekwe na mataifa mengine ambao wangehatarisha usalama wetu bara, je sababu za kuendelea na muungano bado zipo???
     
  2. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Agreed with you! Hakuna haja hata kidogo!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hakuna sababu yeyote wa huu muungano let them go to hell, na hizo habari zilizoandikwa kwenye gazeti la habari leo kuna visiwa ninaanza kuzama itakula kwao. Labda wahamie uarabuni.
     
  4. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....hakuna sababu hata chembe...
     
  5. M

    Mwanantala Senior Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Muungano uvunjike tu. Sioni faida zake bali hasara tupu.
     
  6. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Though maharamia kupitia pwan ya zanzbar hasa wale wa nch za kiarabu watakaoingia na gia ya kuisadia zenj, watatusumbua but no way wanajesh wetu inabid muingie kazn kulinda ukanda huu, otherwise it is a big NO, HAKUNA HAJA YA KUENDELEA NA MUUNGANO, wenzetu ni wanyama let them go!
     
  7. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huu ni upepo tu utapita - jk
     
  8. Sibonike

    Sibonike JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 7,900
    Likes Received: 2,136
    Trophy Points: 280
    Wenzetu wa Zanzibar wanaowafukuza watu wa bara kule kwao ni vizuri wakaanza kuwaambia wenzao waliotapakaa bara waanze kurejea Unguja na Pemba. Zanzibar na uchache wao, naamini ni wengi walioko bara kuliko wa-bara walioko Unguja na pemba
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mfumo wa Muungano unatakiwa kuangaliwa. Mimi napenda serikali tatu. Singefurahi kuuvunja kabisa. Hii itatoa fursa kwa nchi nyingine, kama burundi , rwanda, Uganda NK kuingia katika muungano. Mfumo wa sasa ni mbovu kabisa, tunaung'ang'ani eti kwa sababu ya mtu fulani. Hii sio sawa. Kwanza huu muungano ujadiliwe, na ikibidi makubaliano yapigiwe kura ya maoni. Muungano kamwe hautadumu kwa kutumia mabavu. Walishindwa USSR sembuse sisi.
     
  10. M

    Masabaja Senior Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawahi wala sitawahi kuona faida ya muungano uchwara
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    huu muungano utasambaratika tu..hata wakatae vipi hawa viongozi
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna sababu yoyote, TUNAITAKA TANGANYIKA YETU.
     
Loading...