Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna sababu waziri kutembea na wanahabari!!!??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KYALOSANGI, Feb 2, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    NIMEKUWA NIKIJIULIZA MARA NYINGI KAMA KUNA SABABU KILA SEHEMU WAZIR AU KIONGOZI ANAPOFANYA KAZI KUONGOZANA NA WANAHABARI ,HII INASAIDIA TAIFA AU MBWEMBWE TU ZA KUTAKA UMAARUFU.

    Kuna watu kama magufuli ,au mama Tibaijuka wameanza kwa mbwembwe ,,,,mama kabomoa ukuta !mara Magufuli ksema nn ,Je kubomoa ukuta mmoja ndio julumu la waziri linatufanye tumshangilie kumbuka kuna maeneo mengi mno ya kubomoa atabomoa mangapi ,kinachotakiwa ni yeye kukaa ofisini na kuaandaa mkakati endelevu wa kuboresha makazi si kupambwa na Magazeti!

    Na sisi Wtanzania tuache ushamba kazi ya waziri si kuandikwa magazetini tunataka kuona mabadiliko ya kweli sio porojo! Kuna mawaziri awamu ya nne ni watulivu hawana makekek kama si ubovu wa kamand awao nina uhakika watafanya vizuri mmjawao ni WAZIRI WA aFYA umeshamsikia akipiga kelele!
     
Loading...