Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr.creative, Sep 27, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hi wana jf? hii wizara ya elimu mbona hawatoi maelezo yoyote kuhusu lini itaajiri walimu wapya? watu watunakaa mtaani bila kazi waseme kama vipi watu tukatafute kwingine kwa mfano walimu wa mwaka jana waliajiriwa mwaka huu,walikaa mwaka mzima mtaani
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Bajeti imefika kikomo. Serikali inashughulikia kwanza swala la umeme, ajira baadae.
     
  3. J

    Jonas jumanne New Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ajira mpaka mungu akipenda,we ujaona gazeti la mwanahalisi?nenda kalime kaka
     
Loading...