Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna nini tigo mbona kupata tigo pesa uwakala ni shida sana?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mbwambo, Sep 26, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani wapendwa naomba mtu anayeweza kunisaidia kuniunganisha na mtu tigo ili nipate uwakala wa tigo pesa.
    Nimekwenda mahali fulani nikaacha hela yangu tshs. I million kwa miezi kadhaa kila siku naambiwa leo kesho njoo leo kesho njoo mpaka nikashindwa nikaomba nirudishiwe hela yangu.

    Nimerudishiwa hela yangu ila sasa naomba msaada kwa yeyote maana wateja wengi sana kuliko mpesa ambayo ndiyo nilipata ki-ulaini tu.

    Asanteni wana jamii forums
    mama yenu na mwanachama mwenzenu
     
  2. chash

    chash JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Laki moja. Temporary hadi yakwako iwe tayari.
     
  3. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    du hata mimi nimeacha hela hapo sijui nichukue maana huu unaenda mwezi wa pili sasa
     
  4. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    du hata mimi nimeacha hela hapo sijui nichukue maana huu unaenda mwezi wa pili sasa
     
  5. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,802
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    rushwa ni adui wa haki lakini hapa bila rushwa mizengwe mingi
     
  6. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kaka Mbona sijakuelewa ukisema Laki Moja? Ina maana mpaka nitoe LAki moja kwanza kisha ndio nisubiri ya kwangu naomba nisaidie hata kama utaweza nitumie kwa private message
    Asante
     
  7. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,675
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    me mwenyewe hadi nimemaliza soli za viatu kwenye relini pale,ni zaid ya miezi miwili imekata.Naelekea kukata tamaa niombe kurejeshewa hela yangu kama wewe
     
  8. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mnanikumbusha nilipokuwa natafuta uwakala wa mpesa tangu mwaka jana mwezi wa nane, nikapata mwezi wa nane mwaka huu tena kwa mbinde sana! Na sikuwapa hata senti kumi yangu.
     
  9. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    sasa naona kila mahali ni tofauti. Mimi voda nimekwenda kwa happy mvungi siku moja nikaambiwa nilete vitu vinavyotakiwa nikawapelekea. Huwezi amini siku hiyo ninaambiwa niende kesho yake nikapewa line. Kwahiyo sikuwekewa hata mazingira ya kuonyesha wanataka pesa hata kwa ufupi baada ya siku tatu nikapewa line ya mpesa.
    Sasa nashangaa wengine wanasema wamesota mpesa?
     
  10. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,156
    Likes Received: 1,494
    Trophy Points: 280
    hizi line zinapatikana lakini kwa kutoa pesa mimi kuna jamaa yangu katoa laki 2 kapewa bila kuombwa tin number wala chochote
     
  11. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    jamani mbona kazi sana yaani laki mbili nitoe ndio nipate line ya uwakala?
    Kaazi kweli kweli jamani
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Kaazi kweli kweli yaani! Nilidhani wao ndio wangepaswa kubembeleza watu kuwa maagent wa huduma zao kumbe sisi ndio inabidi tuwalambe miguu ili tuwaingizie fedha!! Nchi hii inekuwa na Umoja basi ilikuwani kiasi cha kuwagomea tu laini zao na ungeona jinsi ambavyo wangetubembele kuzinunua, lakini ndio hivyo tena! wabongo tumo kwenye usingizimzito wa kutojua haki zetu!!
     
Loading...