Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna mwanamke yeyote anaekubali hili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Oct 15, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Sikumbuki kama jambo hili lilishajadilia,lakini hata kama tayari lilishajadiliwa nilitaka kujua na nina sababu.Ni kwamba tangu nizaliwe sijawahi kuona ndoa ya uke wenza ina amani baina ya hao wake wawili au wa idadi yoyote.Miezi miwili iliyopita kuna binti aliolewa na mume mwenye mke tayari,lakini leo binti ameachika na amerudi kwao kwa sababu,tangu ameolewa vurugu na mke mkubwa haziishi,bi mdogo kuumwa kila leo,akipelekwa hospital ugonjwa hauonekani,lakini watu wazima wamemwambia kuwa ake mwenzie ndie anamroga!Nae binti kusikia hivyo amefungasha na kuondoka kwa mumewe na anadai talaka.Huo ni mfano mmoja,najua iko mingi,nimekua nikijiuliza sana;hivi kuna mwanamke anakubali kushea mume na mwanamke mwenzie bila kulazimishwa na dini,umaskini,wazazi au mila?Kama hakuna kwanini wanawake waendelee kujitesa na ndoa hizi?Au wapo wanakubali ndoa hizi?Kama wapo ningependa kusikia kutoka kwao . . . . . . !!!!
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mh hii ndumu kumesa tamu kutema hii!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    kuna dini zinachochea ndoa kama hizo halafu tunasema wanamwabudu Mungu
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    wapo wanaopatana, haswa kama wana kazi za nje, muhimu kuungana ili ratiba ikivurugika kidogo washtuane
     
  5. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sahida karoly aliwahisema mapenzi sio upatu.
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni ngumu sana hii
    Huu ni ubinafsi tu wwanaume na tamaa zao
    Cjui kama wanawake wangeamua kuwa na waume wawili kama pangekalika maana huu mkuki umeelekezwa upande mmoja tu.!
     
  7. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni kweli inawezekana ila kwa nadra sana na pia sio kwa kizazi hiki! Nina mfano pia, wakati naanza kazi maeneo ya kigoma kwenye ofisi yetu boss wangu alikua kamuoa sekretari wetu ndoa ya kikristo kabisa ila ikatoe anataka kuongeza mke basi walibadili dini wote na huyo bosi akaongeza wife kwa ndoa ya kiislam na walikua wananapendana hao watatu usipime! Hiyo ilikua 80s, wamezaa wamekuza watoto wanne jumla, wawili bi mkubwa na wawili bi mdogo, mwaka 2010 nilienda Bongo kwenye ndoa ya binti yao mkubwa bado wako vile vile na "threesome" lao wanapendana ajabu
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ni kweli wana mungu wao wanaemuabudu tofauti na MUNGU wetu tunayemuabudu
     
  9. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ,niliwahi kumsikia mwanamke mmoja anamwambia mtu mwingine kuwa ndoa ya mwanamke mmoja ni pasua kichwa akatolea mifano na ndoa za mwanamke mmoja na za mitaala zinavyoendeshwa.
    Note;yeye yupo kwenye ndoa ya wake wawili
     
  10. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi mfalme Daudi alikuwa dini gani vile? sijui lakini alikuwa na wake zaidi ya mmoja...tena aliwahi kuua ili arithi mke wa tatu, na akiwa mzee alioa tena binti kijana aliyesababisha nusura amuue mwanae wa kumzaa kwa kuwa na affair naye! Huyu ni nabii anayeheshimika na dini zote mbili!

    Na mfalme Suleiman alikuwa dini gani sijui? lakini najua alikuwa mmoja kati wa watu waliopendwa na mungu, na nabii anayeheshimika na dini zote mbili...huyu alikuwa na wake kwa maelfu!

    Na Yakobo sijui dini gani? Huyu baada ya kusota kwa miaka 7 akichunga mifugo mjombaye Labani aliozeshwa Leah badala ya kuozeshwa Raheli aliyempenda..akasota mingine 7 akawa na wake wawili. Mpaka sasa biblia ina vifungu visemavyo 'mimi ndiye mungu wako, mungu wa Isaka na Yakobo.....' ikionyesha jinsi livyokuwa mcha mungu na wakeze wawili..

    Need me say more?
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wapo wanaokubali kuwa nyumba ndogo
    kila mtu na kipaji chake
     
  12. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,266
    Likes Received: 2,194
    Trophy Points: 280
    Talking as if ni kosa la mwanaume peke yake.

    Kwani wewe unayeolewa mke wa pili si una akili pia? Mimi naamini inahitaji akili za kitumwa na udumafu wa mawazo kwenda kushea kiungo cha mwanaume as if wanaume wameisha.

    Naonaga kama mchezo wa kuigiza na huu ndio ugumu wa kuwa mwanamke. Hivi kweli umelala unauwaza huku mwenzio anautumia saa hiyo, loh!

    Labda niwaulize swali; Unaweza kuukula na mdomo ilhali unajua jana yake ulichomekwa sehemu?
     
  13. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,266
    Likes Received: 2,194
    Trophy Points: 280
    Justification ya kuoa wanawake wengi?

    Sasa we oa, vijana mtaani watakusaidia kuwaridhisha.

    Kwa akili za kuambiwa, ukiulizwa mko wangapi unasema wa5 (yaani wewe na wake zako wa4) unasahau kuwauliza wakati round ipo mashariki, wa kaskazini anakuwa anafarijiwa na nani?
     
  14. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kitamu muhimu kula na mwenzio dada acha uchoyo!
     
  15. Mwenyeminazi

    Mwenyeminazi Senior Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    stooooop. Dont say more
     
  16. lillies

    lillies Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Ndoa bwana ni ya mke mmoja na mumu mmoja asikudanganye mtu huyo binti ameyataka mwenyewe maana kaenda kuingilia mapenzi ya wawili ndo akome sikunyingine asikubali matara yanaua
     
  17. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Eee ndugu, hakuna mke anataka ku-share muhogo - that's the fact.
    Hata hivyo wapo wanishi pamoja bila ya ugomvi miaka nenda miaka rudi.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Khalid Na Filimoni walipendana kabisaa,Mapenzi yao yakadumu,wenye wivu wajinyonge baba,wenye wivu wajinyongeee!!
     
  19. mak89

    mak89 JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 916
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 80
    Kwa nijuavyo mimi huyo mke mdogo huwa anaambiwa kitu ni uamzi wake kukubali au kukataa, kama yeye ameshindwa akaombe talaka siyo kama wakristo kama mie
     
  20. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona hayo majina ya kiume?? anyway i meant sio upatu as hatuwezi kugawana watu 3+ kama ule wimbo ya sahida karoly
     
Loading...