Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna madhara yoyote kwa mke kuangalia na kumtumia mume links za porn sites?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ras, Jul 11, 2010.

  1. Ras

    Ras Senior Member

    #1
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naombeni ushauri wenu kuhusu hili Wana JF. Nina mke ambaye kwa kweli nampenda sana na nilimkuta akiwa bado Kigori, mara ya kwanza alikuwa anachukua muda mfupi sana kufikia kilele lakini hivi karibuni amekuwa akikawia sana. Ni juzi tu kanitumia link ya porn site anasema huwa mara ingine anajifunza kitu humo nikahisi yawezekana ndiyo inayomfanya kwa sasa achelewe sana vile pengine tunapokuwa faragha yeye huwaza pics alizoziangalia kule. Je hili mnalionaje wanajf litamjenga au litambomoa? naomba ushauri wenu.:frusty:
     
  2. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh! Mkuu Ras mi no comment!

    Hope kuna wenye uzoefu ktk hili.......
     
  3. Ras

    Ras Senior Member

    #3
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa Man, nashukuru sana. Ngoja nisubirie wanajamii wengine watasemaje! Guidance
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Uangaliaji wa Porno kimsingi wa dini hizi tulizozizowea ni dhambi na hakuna kitu kilichoitwa dhambi kisichokuwa na madhara.

    Licha ya kuwa kutizama hiyo kitu ni kupromote biashara ya Porno kuna na madhara mengine ya kisaikolojia ambayo yamethibitishwa kisayansi

    kuna waokuwa addicted na kukosa hamu ya tendo kikawaida AU kuperfom.
     
  5. Ras

    Ras Senior Member

    #5
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru Gaijin kwa ushauri, nauchulia kama ni jambo lenye madhara kwa maana kwamba litamuaffect. Lakini Ukiwa mwanamke(natumai ndivyo I can c u r Avator if not AM VERY SORRY) suppose huyu ni rafiki yako utamshauri vipi naye anasema anaangalia ili kujifunza mambo kadhaa wa kadha? ukizingatia kwamba site yenyewe ni zile zinazoonesha hata ujamiifu ambao ktk jamii yetu ki kinyume kabisa na maadili.
     
  6. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Madhara ninayoyaona hapa ni mwanamke kukosa hamu wakati wa faragha na hii huenda ikapelekea kukuona wewe kuwa humfikishi endapo nawe utakuwa ni wa kamoja ka dk chache tu!........Ni mtazamo tu.
     
  7. Ras

    Ras Senior Member

    #7
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  8. Ras

    Ras Senior Member

    #8
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  9. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ni kuketi naye na kulijadili jambo katika nyanja mbili za mtazamo: Ki maadili na kisaikolojia. Na kuweka bayana athari zake.Katu usitumie ubabe kulizuia maana mara nyingi jambo likizuiwa ki-ubabe mwenye kuzuiwa atafanya ili kutaka kuona reaction ya mzuiaji.
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Porn inategemea na aina ya mwenza ulie nae kuna wengine hutaki kuamini kama wanaweza kuchukua muda wao kuziangalia, achilia mbali kutuma sites. Yaelekea kuna jambo anataka kukuambia na inabidi atumie hiyo njia ndefu na batili kiukweli. Kwa hisani ya watu wa marekani kaeni chini muuvunje ukimya. Porn zina uchafu mwingi japo zina mafunzo kadhaa. Pia usiichukulie ngona kwa mkeo kama kitendo cha adabu sana na ndio maana anakuthibitishia kwa kukutumia link za ngono
     
  11. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwa hisani ya watu wa marekani,lol
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kipipili..... Nafikiri la kufanya ni kumueleza athari zake kimaadili na kisayansi kwa ushahidi kamili......nafikiri uki google hapo unaweza kupata cha kumwambia.

    Lkn naamini hata huyo mkeo anajua kuwa kimaadili na kisayansi yupo wrong lkn anafanya........ So you better find the root of the problem pia.

    Ilikuaje akaanza kutizama na what is she trying to learn from it...... Nafikiri Kama ulivyoshauriwa na Kingi tumia hisani ya watu wa marekani (lol) ukae chini ufukue mzizi wa tatizo
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hata mapishi yakiwa hayo hayo kila siku chakula hakinogi ....inabidi kuibia na kujifunza ufundi na utundu mpya ili kinacholiwa kinoge na wote mridhike.
     
  14. K

    Kafara JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2010
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    tatizo la porno bibie anaweza kuanza kulinganisha "maumbile"
    na kutamani mikao/mitindo anayoiona huko kwenye link.

    nashauri tu mpe hiyo mitindo anayokutumia kwenye link uone
    mambo yatakwendaje. sidhani kama unaweza kumzuia kuangalia hizo
    site za porno sanasana ataacha tu kukutumia.

    hii inanikumbusha jamaa aliyekua anaacha pesa kidogo nyumbani za matumizi lakini akirudi jioni
    anakuta wife amekaangiza msosi unaoonekana wa gharama kuliko pesa alizoacha
    asubuhi! jamaa akaanza kupandisha na kuhoji kwa sana tu pesa zinapatikana wapi?
    wife akaona isiwe taabu, basi ikawa mchana anawakaangazia watoto msosi wa nguvu
    na jioni jamaa akirudi anakuta michemsho inayolingana na senti alizoacha lol
     
  15. Ras

    Ras Senior Member

    #15
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani kwa kuwa mgumu kuelewa hapa mwamaanisha nini ati(Gaijin, Kingi, Kipipili)?? ""kwa hisani ya watu wa marekani (lol)""
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu hebu mjaribu tiGo atakuwa na uzoefu kwenye kuangalia online Ushauri huu ni ""kwa hisani ya watu wa Marekani ""
     
  17. Ras

    Ras Senior Member

    #17
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli unachosema Mkuu lakini tatizo ni kuwa awali alikuwa akifika kilele mapema na bila shida sasa hivi kufika hiyo kilele anadai anafika kwa shida nadhani ni hisia ziakuwa upande huo zaidi!! nadhani wanielewa hapo?
     
  18. Ras

    Ras Senior Member

    #18
    Jul 11, 2010
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TiGo mkuu HAPANA! nashukuru kwa ushauri:A S-confused1:
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Hilo la kutofika kileleni mapema labda linasababishwa na yeye kujishughulikia mwenyewe baada ya kuzidiwa hamu kutokana na kuangalia hizo movies. Siyo yote mnayoyaona kwenye porn movies ni lazima muyaige kuna mengine mnaweza kabisa kuachana nayo na kuyaiga yale ambayo wote mnakubaliana nayo kutokana na maadili yenu.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Dr we mtundu sana lol! hahahahahahah lazima uende mitaa yako ya kujidai hahahahahahah umenichekesha sana aisee na ushauri wako.
     
Loading...