Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna madhara gani ukimnyonya mpenzi wako sehemu za siri?

Discussion in 'JF Doctor' started by TONGINDI, Jun 9, 2012.

  1. T

    TONGINDI Senior Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    My girl friend ananisumbua eti anatamani kunyonywa uchi wake, what is the side effect of that?
    Afu mimi nina kinyaaa sana, naweza nikamtapikia! Afu wanawake wakinyonywa wanahisi nini hasa?
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nipe nur yake niwasiliane nae kwa ushauri nasaa!
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    We acha kumnyonya,,arudi kwa buzi lake lililokua linamnyonya.
     
  4. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kunyonya n noma mzaz m siwez kabisa
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dogo hakuna kitu kitamu kama ukijua kunyonya hiyo kitu halafu ukajua na katerero. Ukifanya kwa pamoja utampagawawisha sana huyo demu wako.

    Acha kuona kinyaa, kama demu wako ni msafi hakuna shida.
     
  6. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Daah Girlfriend wako hujamnyonya Uchi? mbona una kosa Uhondo..hakuna madhara yoyote as long as ni msafi...coz mwisho kuna mabingwa wa kwenda Chumvini anapotelea huku nusu saaa wata tingisha uhusiano.

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    kuna hatari kubwa ya kuvimba domo hasa kama hajajisafi vizuri si unajua tena uswazi hata maji tabu
    ila kama ni msaafi kivile zama japo kashombo huwa hakakosekani
     
  8. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Chakufanya mwambie huyu denti wako apake asali kwe uchi wake harafu ulambe uone raha yake.
    NB:usafi unahitajika sana
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    wewe akikunyonya husikii kinyaa?

    Hakuna madhara, full utamu
     
  10. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    dah humu ndani kila mtu docta..
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nilitaka kumwambia jamaa the same thing, kuna jamaa linamnyonya demu japo inawezekana demu hajalizimia hilo jamaa linalozamia chumvini
     
  12. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Last wiki mke wa mtu alitoka nje ya ndoa yake, alipokutana na yule mshikaji akamlazimisha anyonye mashine mama wa watu akabugia bila hiyana. Baada ya siku tatu akaungua mdomo wote pamoja na ulimi. Ambapo hii ni dalili ya herpes simplex infection lakini alikuwa analalamika painfully kwenye vagina na wakati wa urination.
    Kwa hiyo alipata herpes simplex na gonorrhea chini na mdomoni.
    Kwa hiyo wadau tuwe makini na oral sex coz unaweza pata sti kama hizi.
    Nilimtibu next week atakuja nimwone
     
  13. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama mpenz wako anagonjwa lolote sehem za siri usimnyonye, mfano fungus, unaweza pata fungus za mdomo na kwasisi kinamama hadi cancer ya koo, mpenz wangu anapenda sana kuni lick bt mara nying namkataza ila yeye nampa huduma cz angalau umbile lake la iyo k2 halitish.
     
  14. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazi unayo.
     
  15. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    ila ni kweli but tungemwambia na ameomba kufaham madhara yake
     
  16. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahaahah , duh


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  17. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani, ni raaaha sanaaa!, ila usafi ni muhimu sana, ila kama huwezi kabisa, bora uache usije ukamtapikia kweli
     
  18. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ila kiukweli yataka moyo cause Mi hata kama ningekuwa lesbian, yangenishinda hayo, ulimi wangu hauwezi vumilia kutaste ute kutoka sehemu zile za binadamu, hata kama ni Mwanaume, bora kusuck kikawaida but nistop before ute wowote kumeet na my mouth, siwezi, yataka moyo, but embu tuwaulize wanaoweza, wanawezaje, Madhara nadhani ni kuweza kuambukizana magonjwa kama fangasi na ukimwi
     
  19. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duuu..Doreen hujawah Kula Manii ? Asee ndo maana watu wenu hawasomeki ..ni vile Hamjipangi ..ile ni Dirty exercise go thru..mi ndo maana nakula Kila kitu hata end of the day...unasema to hell lakini nilifaidi

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  20. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani hiyo kwangu, ndio mfupa uliomshinda fisi!, sijui kama nitakuja kuweza, eeh, yataka moyo!
     
Loading...