Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna kipindi maalum baada ya uchaguzi cha kupinga mahakamani matokeo ya ubunge??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jan 26, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wataalam wa sheria naomba mnijuze.

    Hivi kuna kipindi maalum cha kupinga mahakamani matokeo ya uchaguzi wa mbunge? Nimedokeza na rafiki yangu mmoja ambaye yupo serikali kwenye kitengo nyeti kwamba HAZINA hawatoi hela kwa lengo maalum. Baada ya kupata jibu la swali langu nitaeleza alichoniambia rafiki yangu.
     
Loading...