Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna haki ya kudai fidia kwa watu waliojenga mabondeni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nitonye, Dec 27, 2011.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    serikali inataka kuwahamisha watu wote waliojenga mabondeni na kuwapatia viwanja maeneo mengine lakini hawa wananchi wanataka fidia pale watakapo hamishwa, hivi kuna uhalali wa wananchi hawa kudai fidia ili hali wanasaidiwa wasipate tena majanga ya mafuriko
     
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Si wameachwa na Umeme wamepelekewa so kwa nini Wasilipwe Fidia...
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    hamna uhalali wowote wakuwalipa...
    ni kama waliojenga kwenye hifadhi yabararabara tu
    @Duduwasha-suala la umeme hiyo ni biashara ya tanesco ukikidhi mahitaji yako wanakuunganishia hawakuulizi hati haiwahusu
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    HAo wamelipa hadi kodi ya ardhi... na kila michango wanatoa...
     
Loading...