Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna dawa yoyote ya kuzuia mhemko?

Discussion in 'JF Doctor' started by MAENE, May 19, 2011.

  1. MAENE

    MAENE Senior Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wandugu? Naomba madaktari waliopo hapa wanisaidie,hivi duniani humu kuna dawa ambayo ina uwezo wa kuzuia mhemko?( ambayo inaweza kuwasaidia wale ambao hawana mpango wa kuyaingia maisha ya ndoa)
     
  2. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uliwazalo ndilo utendalo. Ondoa mawazo huko, uwe bize na kazi zako, fanya mazoezi kila unapopata kishawishi, mwombe Mungu wako akupe nguvu.

    Man is, but a product of his thoughts: what he thinks, that he becomes.
    Mahatma, Ghandi
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndio tiba pekee
     
  4. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Duh wewe upo viceversa na mimi. Nahitaji mihemko kuendana na kasi na viwango vya mke wangu. Okey, tiba ni zoezi na akili. Fanya mazoezi na jitambue kwamba hutaki mambo ya ngono.
    Ahsante
     
Loading...