Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi kuna dawa? au solution nyingine

Discussion in 'JF Doctor' started by situmai, Oct 29, 2012.

  1. situmai

    situmai Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    kwa mwanamke kuna dawa ya kuongeza hamu ya kufanya sex au nini kifanyike kama hamu huna kabisa?
     
  2. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    huna hamu? Nicheki!
     
  3. situmai

    situmai Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hhahah hapo ndio wana jf mnaponifurahisha,always utani while naomba ushauri.
     
  4. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Nina hakika kila mtu amezaliwa na since za kumufanya asikie hamu ya kila kitu, kuanzia kula na hata kwenye tendo lenyewe ila tofauti ya mtu na mtu ni wapi ambapo mtu anapata ule mtekenyo wa kumfanya apate ile hamu! Yawezekana wewe mwenyewe hujajifahamu ni wapi ukiguswa unapata ile ashiki au mpenzi waku anakurupuka tu bina kukuandaa (Yaani anafanya mapenzi kwa mazoea ya kulenga tundu tu) Jitafiti kwanza mwenyewe.
     
  5. situmai

    situmai Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    asante kwa ushauri lakini mbona wakati wa nyuma nilikuwa na enjoy tu,sehemu za mtekenyo anazijua ila siku hizi akinishika si feel kitu?
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    low libido!
     
  7. MPEPE

    MPEPE Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mmeboana sana huko nyuma? May be umemchoka na vioja vyake lkn unajilazimisha tu sababu huna jinsi. Hapo hisia ni mara moja kwa mwezi.
     
  8. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mvuto uliokuwepo haupo tena? Maana hiyo ni kama dalili ya kutomfeel tena mpenzio
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jaribuni kubadilisha mazingira yakufanyia tendo,
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Astakafilalah!! kitu t??
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hahaa you quote me wrong, i mean they should change the environment sometimes
     
  12. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,966
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    we nae jamani? Looool.
     
  13. Karucee

    Karucee JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 9,966
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    huyo alo ku misquote KakaJambazi sijui anawaza nn? Imebidi nicheke.
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    badilisheni mazingira.style hizo kwa hizo zinachosha au mazingira hayo kwa hayo yanachosha.jaribuni vitu vipya na mazingira mapya,na muwe wawili 2,i mean kama mna watoto,siku hiyo wapelekwe kwa bibi yao.hamu itakuja tu
     
  15. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    We situmai mara k.uma yako ya moto(thats what i like) mara tena huna ham .I wish ningekutana na wewe nimalize matatzo yako yote.Mi sitanii am seriouz thread zako huwa zinanidindi***.Naomba uniPM nikupe raha ambayo nina uhakika hujawah kupewa.
     
Loading...