Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna 100% proof kinga kwamba Rostam hawezi kulipwa kinyemela?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtu wa Mungu, Feb 4, 2011.

  1. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ikionekana kwamba pressure ya sakata la Dowans inaelekea kupeleka taifa kwenye giza zaidi, haiwezekani yakafanyika malipo kinyemela, na jambo hili likazimwa kwa magakama kutoa uamuzi kiini macho????????????????? Lisemwalo lipo............!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huyu nafikiri ameshalipwa.
    Jiulize wastaafu wa eac walipoandamana kuhusu malipo yao serikali ilikaa kiao kujadili namna ya umhimu wa kuwalipa???, lakini lilipokuja swala hili kikwete na serikali yake aliitisha kikao na kujadili umhimu wa haya malipo kufanyika
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Inawezekana kabisa huyu Rostam akalipwa kinyemela kwani mbona Pinda alitamka kuwa ni lazima wamlipe na swala hilo halitapelekwa bungeni tena!! Ina maana wamekwisha amua kuwa come rain come sunshine mbulushi atachukua furushi lake wakagawane na genge lake!
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Wameshalipa. Hivi kwa nini wamepandisha bei ya umeme 18%?
     
  5. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    WanaJF wenye taarifa za uhakika tuhabarisheni, maana inaonekana inawezekana kabisa wakalipana kinyemela kulifanya taifa hili la mabwege!!!!!!!!!! Masikini Tz!!!!!!!!!:msela:
     
Loading...