Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kumiliki blogs ni ujiko??!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Baba Mtu, Jun 13, 2012.

  1. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wadau nauliza kama kumiliki blogs ni ujiko au laa!! Maana siku hiz tumekuwa tukilazimishwa kutembelea blogs za watu bila ridhaa yetu. Hili hufanywa na wale waoweka matangazo ya kazi humu.
    Hebu fungua hapa http://www.jamiiforums.com/nafasi-za-kazi-na-tenda/278149-job-opportunities.html

    utaona ninachosema. Huu ni mfano mmjoa tu, lakini iko mifano mingi.
    Kwa nini msiwe mnakopi na kupest hizo nafasi za kazi moja kwa moja, kisha mka-acknowledge links za hizo blogs zetu??!!
     
Loading...