Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kumbe wanawake mnatuchukulia hivi! Da...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jun 6, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hii inatokana na kipindi cha 'Habari ndiyo hiyo' cha TBC1 jana.
    Topic ilikuwa "wanaume wa cku hizi"
    Sijui mwandaaji wa kipindi aliwaza nini kuleta topic hii (ni mwanaume) ila almost wanawake wote aliowahoji alianza swali la kwanza ...unawachukuliaje wanaume wa siku hizi?...

    Majibu ya wanawake sasa... Du!

    Wa kwanza ...Hawaeleweki, ni waongo, wanatuhadaa...
    Wa pili ...wanapenda kulelewa, ni waongo....
    Wa tatu ...ni waongo, hawaaminiki...


    Kipindi kiliendelea na kati ya wanawake zaidi ya saba waliohojiwa, isipokuwa mmoja, wengine walionyesha kuwa wanaume wa siku hizi ni waongo, hawaaminiki, wanapenda kulelewa. Cha kusikitisha ni kuwa majibu haya yalitoka kwa wanawake wa rika tofauti, waliwepo wadada waliwili ambao kimwonekano walikuwa na miaka kumi+ au early twenties!!! Ni mmoja tu alisema kuwa ni watulivu, wana upendo akitolea mfano mchumba wake.

    Hivi kinadada, kwanini hatuaminiani hivyo jamani??!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu hamuaminiki!!

    Sio wote...baadhi yenu msio na mshipa wa aibu wala huruma.Hao wote waliojibu naamini wamejibu kutokana na experience...badilikeni mpendwe mpaka mchukie!
     
  3. W

    WONDERWOMAN Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    mnatutenda kila kukichaaaaaaaaa
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,126
    Trophy Points: 280
    Na wanawake wa siku hizi nao wakoje? Au wao ni malaika na siku zote ni wema, waadilifu, waaminifu, wakweli, wenye heshima, na wenye mapenzi ya kweli?
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    WE unasemaje?unaonaje?
    wamesingiziwa?
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanawake banaa utafikiri wao huwa ni Malaika
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    women are angels,
    angels from heaven others angels from hell.
     
  8. L

    LADY M Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yap. nimeipenda hiyo. kwa mtazamo wangu, sio wanaume wote wakwel. kat ya percent 100 percent 10 ndiyo waaminifu. but frankly 90 percent ni wanafiki, waongo, na co waaminifu. tena wengne bila mshpa wa aibu wanakwambia washana mko weng. so inabd mwanaume mmoko awe na wanawake zaid ya wanne! jaman jaman tumwogope MUNGU vinginevyo Ukimwi na magonjwa mengne nyemelezi hayataisha ng"o!
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umeshakula lunch!??Usiwe na hasira bwana mada inahisu wanaume acha wanawake waponde...next week zamu yetu kusemwa..ntakununulia muda wa dakika 15 hewani useme yote yakukerayo!!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,126
    Trophy Points: 280
    Toka lini unajali kama nimekula au la? Jana tu umetoka kuninyima ulichopika....mwanamke una roho mbaya wewe.....
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Najali bwana...hapa tu nimekupikia ugali mgumuuuuu na mchuzi wa samaki pia mchicha pembeni!!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,126
    Trophy Points: 280
    Haabaaa haabaa haabaaa.....kumbe unayajua fika mahitaji ya Nzagamba wa Ikungulyabashashi. Obeja gete nkima one.
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sina hakika Rose, maana mi ni mwanaume, so siwezi kujijaji...

    Hata hivyo majibu ya wanawake yalinishangaza, nikajiuliza hivi angehojiwa mke wangu angejibuje?!
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sina uhakika kama umeolewa au una Mchumba/Boyfriend, ila naomba nikuulize kama unaye, je ungeulizwa leo unawachukuliaje wanaume wa siku hizi, na ukatoa jibu kwa reference ya uliye naye au uliyewahi kuwa naye, unadhani jibu utakalotoa ndilo analodhania utatoa? I mean hatashangaa?
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Obeja gete nkima one.....???!Embu nitafsirie wakati nakumiminia mtindi kwenye glass!!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ashangae nini...kwani hua hamjijui kama ni WAZURI au WABAYA??!Sidhani kama kuna mtu kipofu kiasi cha kutojijua yeye ni mtu wa aina gani!!
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,126
    Trophy Points: 280
    Hebu harakisha kumimina huo mtindi bana. Nna njaa mimi….mambo ya tafsiri baadae nkishashiba. Kwanza natoza ushuru kwa huduma za kutafsiri.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ushuru tena?!Mbona mi sijalipwa kupika??!
    Nwy nakubembeza...nitafsirie basiNyaniizzo...pleaeeeeeese!!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,126
    Trophy Points: 280
    Njoo hapa chemba nikwambie.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We ninong‘oneze tu bwana.....
     
Loading...