Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi kumbe na IGP..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by white wizard, Jun 3, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    leo nimeshuhudia wakati igp anapita magari yote yamezuiwa kwanza barabarani ili kumpisha! Hii imekaaje?tumekaa kwenye foleni muda mrefu ili kumpisha.
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwasababu ni shemeji yake kiwete.
     
  3. T

    The Priest JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Labda ni emergence,c unajua mambo ya kiusalama,navyojua IGP hana msafara!
     
  4. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure, kuwapo na dharura...hata waziri wa kawaida kama Nahodha anaweza kupewa escourt kama ilivyo kwa mabrigedia wa majeshi nao hupewa escourts waendapo kwenye jambo la dharura.
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kuna taarifa za kiitelijensia zilisababisha hiyo hali
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hamna cha dharula wala nini nilishashuhudia mara nyingi igp anafagiliwa barabara ili apita ila huwa ni kiwiziwizi siyo rasimi.
     
  8. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mi nimewai kuona RPF wa kinondoni anafanya kitu cha kipumbavu ajabu sana Morrocco junction ya Kawawa road and Ali Hassani Mwinyi, alafu Traffic polisi aliyefanya naye huo upuuzi akaendelea kufanya upuuzi zaidi pale!
     
  9. A

    ADAMSON Senior Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwa yanatokea mambo hayo sio tatizo kama kuna dharula sio vibaya ni protokali tu hizo
     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kweli kwa dharura hata mi nasupport. Najua ni mara kibao tunapanga foleni na Igp barabara ya kutoka central kupitia majan kule k.koo. Mwema ukaa foleni,labda kama kuna dharura protocali inaruhusu!
     
  11. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tutaendelea lini.
    Kama kuna dharura kwa nini asitumie chopper.
    Hakuna cha dharura wala intelligensia huo ni ufujaji wa pesa zetu za kodi na dharau kwa walipa kodi, sisi ndio waajili wake atazuiaje matumizi ya barabara kwa watumiaji wengine!
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakukuwa na dharula yoyote,kullikuwa na mkutano na polisi wote walio post ya oysterbay police siku nzima ya leo.
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nadhani atakuwa amekutwa na dharura ukute shemeji yake alikuwa anamwitaji faster
     
  14. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapo kwenye nyekundu,kufuja pesa kivipi? fafanua issue iliyopo hapa ni yy kufagiliwa njia na kuweka folen watu wengine,may be ww haupo dar,kwa walioko dar tumekuwa tukipanga folen na igp mara kibao na hana munkari wa kuwahi kwani najua naye ni mwananchi km sisi
     
  15. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sasa kwani hiyo si dharura kama alikuwa kachelewa akitekeleza majukumu mengine kabla ya huo mkutano?
     
  16. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hamjui kuwa jana karibu siku nzima jeshi la polisi na usalama wa taifa walikuwa wakipanga namna ya kum-arrest Mbowe?
    Hamjui ilipofika usiku RCO alimtaka eti aende kituoni kufanya mahojiano lakini Mbowe akamtaka amsubiri hadi leo asubuhi?
    Hamjui kuwa polisi jana kama ilivyo kwa siku zingine walikuwa wanatekeleza wajibu wao kwa CCM wa kuubana upinzani?

    Karibuni!!!
     
Loading...