Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kujiuzulu ni tija?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ciril, Apr 11, 2011.

  1. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hata kama sektetary ya ccm viongozi wake wamejiuzulu pana tija gani kwa taifa!?,huu unaweza kuwa mchezo wa kisiasa kuwanyamazisha wananchi wakiingia wengine wanakula vilevile kiasi mpaka mje mstukie wananchi watakuwa wanarudi nyuma badala ya kwenda mbele
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ????? sikupati ati
     
  3. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kujihudhuru ni tija ndio.
    Kwa upande wa CCM kujihudhuru kwa makamba ni faida kubwa sana, sababu alikuwa anakisukuma chama shimoni kutokana na mtazamo wetu sisi watazamaji.

    Kutokana na nafasi ya ccm katika nchi yetu, kujihudhuru kwa makamba na secretariet yake kutakuwa na
    tija inayotegemewa na watanzania kama nafasi hizo zina nguvu ya kufanya mabadiriko tunayotaka kuyaona
    yakifanyika katika uongozi wa nchi yetu, kwamba hawa wanaokuja sasa wanauwezo wa kusema
    Rushwa ni Adui wa Haki, wanauwezo wa kusema na kusimamia serikali katika kuboresha huduma za
    afya, elimu, ulinzi na usalama nk.

    lakini kama moja ya kazi yao ni kukaa na kusubiri dr slaa atoe kauli kisha wao wajibu, ama
    kuandaa magari ya kubeba wananchi kwenda kwenye vikao vya ccm na kumtafutia rais wetu waganga

    Kuna hatari kubwa kwamba the fall of ccm has been accelerated
     
Loading...