Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi kujikojolea hasa usiku kunatokana na nini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 8, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wanajamii naomba kujua hivi mtu anakuwa kikojozi kutokana na nini maana kuna watu wana tabia ya kukojoa vitandani hasa watoto kuanzia udogo mpaka level ya primary ama secondary school bahati mbaya sina taarifa kama wanandoa pia wana tabia za kujikojolea kitandani kipindi wanapokuwa wamelala fofofo!sasa nataka kujua tabia hii mara nyingi huwa inasababishwa na nini na dawa yake ni nini ingawa zamani ilikuwa wanatembezwa mitaani na kuimbiwa nyimbo za kikojozi huyo na nguo kaitia moto unaimbiwa huku umefungwa makopo na magunia ila kwa sasa nadhani hakiza binadamu zimechukua nafasi ndio maana hakuna kuimbiwa wala kufungwa makopo!kwa yeyote anayejua hapa jamvini naomba ufafanuzi juu ya hili linatokana na nini na dawa yake ni nini ili mtu aache kujikojolea!
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mh!
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Google bedweting, you will get all answers
     
  4. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    poa ngoja nichungulie huko!
     
Loading...