Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuitwa Engineer ni lazima usome UDSM? Nendeni ERB ( Bodi ya wahandisi) utaujua ukweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Reub, Jul 3, 2012.

  1. R

    Reub Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli kuhusu Eng stella manyanya
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kasoma wapi? sio UDSM?
     
  3. R

    Reub Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mama Cv yake naikubali, haya aliyoyasema bungeni kuhusu Dkt UL ni siasa tu wala sio ufinyu wa elimu.ADE na PGD ni elimu za juu na zinazotambulika. Unaweza ukawa mhandisi bila kupitia UDSM(COET), kuna vyuo kama DIT, MIST na vingine vinavyotoa elimu ya kihandisi. Ukienda pale Bodi ya wahandisi - pamba Road utapata maelezo kamili.
     
  4. R

    Reub Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No, unapotoka. Kama UDSM na wale wa Cambridge je? Compare.
     
  5. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unaweza kuwa msomi lakini ukakosa busara na hekima. na ndivyo alivyo Stella Manyanya.
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sio lazima utokee Coet! Hata Dit, Mist, Arusha, St Josef wanatoa wahandisi!
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Huyu stela mimi namfahamu udhaifu wake tangu akiwa technical college hadi alipofika pale TANESCO, ila kwa vile nimeshakuwa mzee wa busara siwezi kuyaandika hapa. Nadhani ni kutokana na udhaifu huo ndiyo maana alitanguliza hiyo title Injinia Manyanya ili kuuficha. Ni kawaida ya watu dhaifu kujenga wigo wa kujikinga ili wenye nguvu wasiwakaribie, ndiyo maana sishangai wingi wa titles za "Dakta" miongoni mwa wanasiasa wa CCM.
     
  8. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kichuguu shukrani kwa kumaliza....
     
  9. Mwananzuoni

    Mwananzuoni JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hata wengine tunashangaa, Anayejiita Mhandisi Stella Manyanya nafikiri akili zake kwa sasa zimetumika na kubaki majivu tu. Maneno aliyoongea jana si ya kuongea mbele ya Umma kama vile.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu huyu mama anajificha na id ya uinjinia Kama wengi wetu na id feki hapa jf
     
  11. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wataaluma hivi kuna tofauti gani kati ya shahada ya sayansi ya uhandisi (BSc (Eng)) na shahada ya uhandisi (B. Eng)???
     
  12. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umekandamiza kiukwelikweli.
     
Loading...