Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kucheza muziki ni kutikisa kiuno tu.!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Safety last, Jul 12, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wanajf nimekuwa nikiona watu wengi wanaosakata rumba na miziki mbali mbali wanatikisa kiuno tu, hii ndo aina pekee na maalum ya kucheza muziki tu au ni kutofahamu aina za kucheza mziki , hapa tz wapi kuna course ya music dance !
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Useful thread...
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,085
    Trophy Points: 280
    Hapana ata mabega.
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    May be wanachanganya uzoefu wao na uchezaji wa ngoma za asili.
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    you mean what....?
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanafanya mazoezi., wanaelekezana.
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    I mean i second your words and really interested in the answers of other members...
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    oooh yeah cause nowday everyone dance in way that kiuno must shake and im tired of that ,i want to see guys dance in otherway thats why im looking for the music course sometime we can go there for testing other steps
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ifanyie modernisation sindimba
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    kila mziki ukipigwa nimekuwa nikiona watu wanatikisa kiuno tu haijalishi ni Rock ,country,salsa kwaya jamani we cant dance in otherway
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    duh hii ni ngoma ya wapi kwanza ?
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nenda Little theater lotus anafundisha Salsa utapapenda.
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndio hapo sasa, hata ngoma za makabila bado kuelewa, ndio maana mnaona kucheza dansi ni viuno tu. Mi nadhani kila mziki unaendana na asili ya watu wanavyo cheza huo muziki.

    Tamaduni nyingi au tuseme makabila mengi ya Tanzania miziki au ngoma zao za asili uchezaji wao ndio huo, kukata kiuno, na ndio sababu hata wanao cheza muziki wa dansi ni vigumu kuondokana na asili yao.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Umasaini ni muziki bila kiuno
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mie napenda sana kucheza Salsa nadhani ntachukua kozi one day!
     
  16. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    hata hiyo salsa wanatikisa kiuno pia
     
  17. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Na bora sie kule kwetu kwa akina muraa, yetu Kichwa kifua mabega na miguu
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ila kweli....watu wengi huwa wanakata tu viuno, mi nahisi ni mazoea tu kuanzia kwenye ngoma zetu za asili. Lakini na miziki yetu mingi ya kibongo inatupelekea kwenye mauno zaidi! Leo hii utamkuta mwanaume anacheza kiduku huku kiuno kinatikisika.
     
  19. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vibumu kuitikisa mikono na kichwa bila kutikisika kiuno. Au uitikise miguu bila kiuno kutikisika. Kwa wabongo tulipata sifa kwa wamakonde uchezeshaji wao wa kutikisa kiuno. Kule kupendwa ikawa ni kuiga. Pia afrika ya magharibi wanayo hiyo aina ya kucheza wakitikisa kila kiungo. Ilikua ngumu kuiga ikawa kwa hapa kwetu ni kama ngoma ya kizaramo au mnanda(mchiriku). Lakin wa kongo wao waliboresha zaidi kukata mauno hadi wanaume so imekua ndio muendelezo. Dance hata ukitikisa mguu au mkono ni poa.
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    hata kwenye kwaya siku hizi badala ya kucheza kichwa mwisho mabega utakuta watu wanakata viuno bila mpangilio.
     
Loading...