Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuchakachua bado kunaendelea....????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamageuko, Nov 24, 2010.

  1. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :angry: Leo Nimeanzia NEC: Election Results on a Geographic Map nikihitaji kujua idadi ya madiwani na kura walizopigiwa ili nije na majumuish tuyajadili hapa lakini.....

    Nikakutana na:
    Service Temporarily Unavailable

    The server is temporarily unable to service your request due to maintenance downtime or capacity problems. Please try again later.
    Apache/2.2.3 (CentOS) Server at The National Electrol Commission of Tanzania - Homepage Port 80 Sasa ninachojiuliza na kumiulizeni "HIVI BIASHARA YA UCHAKACHUZI BADO INAENDELEA???

    :angry: Pili Mwanajamvi yeyote ambaye ana matokeo kamili ya Kura za Madiwani Tanzania nzima tafadhali tuwekee hapa, ili tuweze kujadili na kutanua wigo wa maarifa katika hilo. Ahsanteni.
     
Loading...