Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuachwa unajefeel vip

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kukumdogo, Oct 26, 2011.

  1. kukumdogo

    kukumdogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Nielewesheni mtu ukiachwa unakuwa unajisikiaje ili nijihami niwai kuacha badala ya kuachwa
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mpk umehisi unataka kuachwa basi ujue mwenzako ashakuacha kitamboooooo..so io idea ya kujihami et uwai kumuacha aiwez kuwork apo...

    uyo mwenzako ashakuacha kitambo sema tu alikuwa mstaarabu kwamba NGOJA NISIMWAMBIE YEYE MWENYEWE ATASOMA SITUATION...atajipimia..so wewe ukijifanya ahh bwna tuachane mwenzako kwake ushindi that yappp..kalielewa somo....

    NASKIA KUACHWA KUNAUMA SANAAAAAAAA....sjui inakuaje lakin mi apana jua...
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kukumdogo fafanua vizuri kuacha kivipi?kuachwa na gari au kuachwa na mpenzi/mke/mume.
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ahahahahaha! hayo ni maisha unayopaswa kupitia, kuacha na kuachwa, ni njia sahihi ya kujifunza ulimwengu, niliwahi kuacha nikawa sijahisi chochote coz mimi ndo niliacha na niliacha kwa sababu ya tapeli aliyevamia penzi langu (demu mwingine), baadae na mimi niliachwa na huyo alosababisha nimuache mwenzie, inauma kupitiliza, ndo maana wengi wanakunywa sumu, cha msingi ukiachwa jitahidi kusema kwa marafiki zako kuwa umeachwa kuliko ku'hide vitu unaumia mwenyewe rohoni mwisho unajinyonga, ahahahahahaha! dah! nikikumbuka enzi zangu nacheka maana kumbe ilikuwa ni afadhali nilivyoachwa,
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Kila jambo na wakati wake!
    Kuna wakati wa kupanda, na wakati wa kuvuna,
    Wakati wa kupendwa na wakati wa kuachwa.

    Ukifurahi leo ujue ipo siku utasikitika tu!

    Kama ni kupenda niliwahi kupenda, niliwahi kupendwa, niliwahi kuacha, niliwahi kuachwa. Na baada ya kupitia mambo yote hayo, sidanganyiki tena - dem wa kunambia ananipenda huwa namkatalia kabisa, ila wa kuniambia anataka kampani yangu ndo namjua kuwa ni mstaarabu.
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimaumivu makali sana ambayo huwa yanaumiza moyo,akili na mwili pia,in short unafeelkuumia sana!mara nyingi maumivu yakiisha majuto pia huisha na kuona faida iliyokuwa imeficha katika kuachwa kwako!
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sijawahi kuachwa,, mara zote hua nawaacha!!
     
  8. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    We kaongo tu! Kama hujawahi kuachwa ujue hujawahi kupendwa na vile vile hujui kupenda!
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuachwa mwenzangu Mungu asikujalie hata adui yangu simuombei awache hasa ukiwachwa wakati bado moyo unapenda,unaona wazimu si wazimu hujielewi hasa nafsi yako lakini ukishapona hapo duh! alokufa mungu amrehemu unakua kama Simba hasa kwa upande wangu mie wengine sijui...
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi pia natamani siku niachwe ili nijue maumivu hata kidogo maana sijui inakuwaje ukiachwa
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unajifeel vizuri tu subiri uachwe
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Usiniache Tafadhali...
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Me naachwaga na me naacha,so moyo wangu ushakua sugu wa hayo mambo kwa hyo cjifil chochote.
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mbona poa,ndo atakuwa amenipunguzia mzigo
     
  15. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaa wewe nawe ..................sikuachi bana
    :eyebrows:
     
  16. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The song:
    kuachwa kuachwa ni kubaya sana mbaya zaidi kwa yule uliyempenda
    ww unakonda ye ananenepa kwa mawazo.

    acha kabisa hii kitu

    miaka mi5 iliyopita niliachwa na myfirst boyfriend

    nilikonda jamani kwa mawazo why me...lkn nikampata anayenipenda kwa dhati ikawa raha mustarehe

    ni kawaida tu waweza sema ntangulie kuacha huku mtu unampenda ,oyo ukawa unakushtaki inatakiwa ukabiliane na hali zote
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    sumu haionjwi
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    hivi huyu mchumba wenu TF anachumbia wangapi,naona kama anawazunguka hivi...du! au macho yangu?
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Bishanga banaa kwani wewe hausikii serikali kabla ya kujenga barabara huwa wanafanya Feasibility Study kwanza
     
  20. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mie nyumba ndogo bwana halafu na ule unyuzi wako umesaidia kuboresha penzi!
     
Loading...