Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ku-unlock modem yangu ni kinyume cha sheria?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Soki, Mar 22, 2011.

  1. S

    Soki JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naomba wanaofahamu wanisaidie. Je ku-unlock modem niliyoinunua kwa fedha taslimu (sizungumzii zile modem za contract kama zipo) je ni kinyume cha sheria?
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hebu fanya kupitia vile vikaratasi vilivyopo ndani ya packaging,uone kama kuna eula, warning fulani hivi, restrictions.....
     
  3. S

    Soki JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Bahati mbaya sinavyo hivyo vikaratasi maana modem yangu nimenunua miaka mingi na vikaratasi hivyo sikuzitunza! Kwa maelezo yako tu naona kutakuwa na restrictions! Huenda umeshasoma! Na kwanini wazuie hilo. Kwani ni ya kwao! Mi naona hapo kuna mtego mbaya!
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hauvunji sheria, ila unaweza ukavoid warranty kama ipo. Wanalock modems kwasababu bei ya hizo modems ziko subsidized yaani wanaziuza kwa hasara wakitegemea watarudisha kwa kukuuzia service.
     
  5. S

    Soki JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Na hizo karatasi alizosema Guita unazisemeaje Mkuu maana mimi sijazisoma!
     
  6. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona rahisi?
    Waombe waliokuuzia hiyo modem wakupe funguo au wakufungulie!
    Usitumie funguo za kuchonga mtaani au kuvunja mlango ni wizi au ujambazi
     
  7. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani ulivonunua hawakukuambia kama ukitumia carrier tofauti na eao ni kinyume cha sheria? Kama hawakukwambia u better ask 'em.
     
Loading...