Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kosa langu liko wapi hapa wakuu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Jul 30, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu!ebana,juzi nilikua nachat through phone na galfriend wangu,asa katka kuchat huko nikamuomba leo jumatatu tukutane town{nadhani wakubwa wenzangu mtakua mmenielewa},yeye akanikatalia na akanipa sababu zake ambazo kwa kiasi flani nilizielewa.sasa imefika leo mchana kwenye mida ya saa 7 mimi cna hili wala lile niko zangu kwenye mishe zangu,ikaingia txt kutoka kwa huyo gal ikiniulza kama niko town kwa muda huo,wel me nkamjbu nipo town but niko kwenye kufuatlia masuala flani hivi,na yeye akanijbu kuwa yuko town..then me nkamwambia poa ka vp tutawasliana jioni,akanijbu ndo namfanyia madharau gani hayo,eti akasema alitaka kuonana na mie leo coz kesho anasafiri,me nikamjbu ikitokea ukasafiri kweli,bac next tym tutameet ilimradi mawasliano yapo kati yetu..amelalamika mambo meng sana ambayo siwezi hata kuyaandka hapa.sasa wakuu nauliza,hapo me kosa langu ni lipi,maana ye mwenyewe alishanambia kwamba haitowezekana,leo tena kachange?
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Achana nae
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyo anataka kubembelezwa, nenda kamnunule icecream na soda hana lolote huyo.

    Issue ni kwamba alikuwa anataka kukuonyesha yeye busy na hawezi kukutana nawe, ilitakiwe wewe ung'ang'anie with 'please darling' x100. Kwa vile hukufanya hivyo akaona achukue risk ya kujifanya yuko town akimaanisha anamazingira ya kukuta without problem, wewe uliharibu uliposema kuwa busy ulitakiwa uwe excited and looking forward to meet her if possible canceling all your appointments.

    Hiyo ndo mentality ya college gals.
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyu anapima upepo..
    Ukiona mwanamke kila wakati anakimbilia neno 'hunipendi..jua huyo bado anatest zali..
    Endelea kusimamia msimamo wako..
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Labda ulimjibu dry sana..
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuisoma physics ya wanawake ni ngumu sana mkuu, ila mi naona huna kosa coz uliheshimu mawazo yake, na ungemlazimisha ingeonekana unamuonea(mfumo dume)
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thank you for useful comment
     
  8. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Listen 2 ur heart my braza!It's ma hope u know urself well bt also her, tek comand dcsion!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wanawake ndivyo walivyo so bra take it ease ataisoma tu hata kimya kimya..
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Nisikize me seneta!!! Huyu dada alijua mapema angekukubalia jana yake anajua ungejiandaa kwenda kutafuta "kifaru",ungekunywa makonyagi,ungekunywa mchuzi wa pweza +viagra ndio maana akakwambia haiwezekani ili usibwie hayo makitu maana anajua ungemtesa so kafanya suprise na wewe umechomoa kwhyo alivyowaza ndio vilevile,mwanmme kamili ikitokea zari kama hilo la kukutana na mrembo lzm uache kila kitu uende kumpa haki yake sema ndio hvyo vijana wengi lzm waboost network!!!
     
  11. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mh! mdogo wangu wa kike si anasafiri kesho? Mkuu kwani alikuambia anaenda wapi vile?
     
  12. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mbembeleze bana,mara moja mbili kwa mwaka si mbaya mkuu....hawa viumbe ndo walivyo...
     
  13. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Upo smart, mbona umecheza poa sana!!

    Unampatia huyo hakusumbui wala....
     
  14. mito

    mito JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    aaaaha umenikumbusha mbali sana MadameX, enzi hizoooo! kweli vijana wa siku hizi ni wa dot.come hasa, nimeamini kauli ya gfsonwin, tutakuja kuombwa kushauri jinsi ya kumfungua 'kufuli'
     
  15. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mkatie mkwanja si kanasoma Chuo hako katoto, katatambaje huko Chuoni kwa wenzie kuwa kana Buzz ?
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mkuu,cjamjibu chochote kibaya zaidi ya haya maelezo niliyotoa hapa.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha, ashaliwa na semeta, chezeiya seneta wewe.

    Wala sishangai, ndio hivyo kawaida sana wanawake kukwepesa kwepesa kama hawataki taki kumbe anaihurumua kuwa inazidi soma mileage tu.

     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,278
    Trophy Points: 280
    Majibu yako kwa mpenzi wako ndio tatizo. Mtu kakwambia anataka kusafiri alita akuone na kwa jinsi ulivyo jibu kama ni mpenz wako si vizuri
     
  19. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Mtumeeeeee! You are a great thinker bro.:)
     
  20. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Inawezekana kweli alikuwa hana uhakika km angeweza kuja town na imetokea akapata hiyo nafac( hujabainisha mazingira ya gf wako je anajitegemea au yupo chini ya maamuzi ya m2 mwingine) wakati mwingine kuaga ni ishu km upo chini ya mamlaka fulani. Lakini uelewe kwamba wanawake wengi wanapenda kubembelezwa na kujaliwa hivyo km haukuwa na suala njeti sana ungejitahidi kuonana nae mambo yangekuwa poa.
    Mapenzi ni km muziki wakati fulani unacheza kwa kufuata mdundo c lazima reheasal,hivyo wakati mwingine uwe unaendana na mazingira.
     
Loading...