Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kodi za Wananchi Zinakwenda Wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amavubi, Jan 21, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,977
    Trophy Points: 280
    Najiuliza sana changamoto nyingi zinalolikumba Taifa kwa sasa, kuchelewa kwa mishahara ya watumishi, Halmashauri nyingi kukwama shughuli za Maendeleo, kupanda na kupandishwa kwa bei za vitu, bidhaa na huduma kwa njia ya LIFTI huku mishahara ikipanda kwa NGAZI, migomo ya watumishi wa kada mbalimbali, kutosikilizwa kwa kesi hususan za uchaguzi kutokana ukosefu wa fedha huku ikijulikana wazi kwamba kuchelewesha haki ni sawa na kuinyima na list goes on and on................mbaya zaidi najiuliza mantiki yake huku kwa sikio lingine nasikia majigambo ya onegezeko la makusanyo ya kodi kwa mwezi KWA ASILIMIA KAMA NYINGI HIVI.................naona pia Rais kasikia kilio cha wananchi na kupunguza safari za nje japo za misibani zimeongezeka zaidi.........sasaswali ninalojiuliza KODI ZINAKWENDA WAPI?????
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Posho: posho za wabunge, posho za maafisa wa ngazi za juu serikalini. Posho za mahakimu.
     
  3. RaiaMbishi

    RaiaMbishi JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zinaenda kwa wananchi wachache pamoja na 'wenye nchi'
     
  4. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mitoko na ziara za jk!
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,977
    Trophy Points: 280
    15.JPG
    DSC_8335.JPG
    ona kodi "zilivyotengwa" kwa hawa watoto jameni!!
     
  6. m

    mhondo JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mahakımu nao wanalıpwa posho kubwa sıku hızı? Sıyo Majajı peke yao?. Naona Mahakımu mara nyıngı uwa wanalıa njaa.
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,977
    Trophy Points: 280
    hUENDA ITOKEE BIG BHANG YA MAHAKIMU, MADAKTARI NA MADEREVA KUGOMA
     
  8. a

    adobe JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    msoga kwa jk kujenga mahekalu
     
  9. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Makusanyo ya kodi kisheria zinatakiwa kwenda kwenye hazina. Lakin hapa pana siri-kali ambako ndiyo zinako elekea. Tafakari.
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Wananchi hawalipi kodi.
     
Loading...