Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kodi ya mtanzania inakwenda wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mb-one, Dec 20, 2011.

  1. Mb-one

    Mb-one JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Ni swali ninalojiuliza kila mara,hivi kodi ya mtanzania inakwenda wapi,kwa sababu sioni maendeleo yoyote yaliyopo,mambo yafuatayo yananishangaza,umeme kukatika,maji ya shida,ufisadi ndio huo unazidi,mafuta ya shida,kushuka kwa dola,nisaidieni kwa hili je ni wapi maendeleo yetu?
     
  2. s

    semako Senior Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakwenda bungeni kwenye posho za wabunge
     
Loading...