Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kodi nayokatwa kila Mwezi na Serikali,inanisaidiaje mimi kama mtanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by King Kong III, Feb 16, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka wakati nipo kayumba primary school tulifundishwa kwamba serikali inakusanya kodi hili iweze kununua dawa hosptal,kujenga barabara,kulipa wafanyakazi,kuleta maji,umeme etc,sasa najiuliza kodi nakatwa kila mwezi lkn still nikienda hospto dawa hakuna,barabara zote ni misaada,net za mbu nazo misaada,umeme ndio kama hvyo unasuasua na bei ndio usiseme etc,swali langu kodi yangu inanisaidia wapi?
     
  2. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2014
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,258
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kaka swali gani hilo unauliza?unajifanya hujui kodi zetu zinakoishia?huoni magari ya kifahari?yale majumba kule mbezi na masaki?misafara ya viongozi wetu wakiwa na vimada wao ziarani?Amka kaka,tanzania zaidi ya uijuavyo.
     
Loading...