Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi "kiu" Mzumbe university bado ipo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Aine, Jul 5, 2011.

  1. A

    Aine JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa wale waliosoma chuo kikuu cha Mzumbe, kuna kitu kinaitwa "KIU" ni utani flani ambao unafurahisha sana espcially kama hakuna matusi
    Sijui kiu inaendelea au imakufaa, wana MU mpoooooooooo??
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kiu mzumbe haipo tena-walikuja kuipiga stop wakawa wanatishia kuwafukuza watu watakao kuwa wanakata kiu-
    walitafuta vibaraka within wanafunzi ambao walikuwa wakipeleka majina ya wakata kiu kwa uongozi wa chuo,kwa hio hali ilikuwa ngumu kidogo maana hata ukate kiu saa tisa usiku,bado kuna anonymous watakuona tu na kupeleka jina lako-
    so hii ilipunguza sana kasi ya kiu-watu wakaogopa-
    kiu ilifikia patamu maana kuna makundi ya wboys walikuwa wanaenda girls' hostesl usiku na kuwapa "somo" la kutosha,pamoja na walimu wao-nazan uongozi uliona kuwa ukizembea hali itakuja kuwa mbaya
     
  3. L

    Leornado JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Usiombe kipindi kule kuwa na test NAH halafu Mkwawa wanakata Kiu kama walevi...I miss MU ya Warioba, Kuzilwa kaigeuza shule ya msingi.
     
  4. L

    Leornado JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inafuhaisha kama haikuhusu, usiombe uwe ndio mlengwa wa kiu yenyewe unaweza kuhama chuo.
     
  5. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    dah, kiu ilipigwa mzumbe mbeya campus..mtu mzima father of the holly land, incognito insebie mid reses esterepe..watu kidogo wajinyonge, maana ilichafua masista du, masharobaro..ikabidi walimu waingilie kati na kudai watafukuza watu, hapo ndipo ikapotea lkn ilikuwa fundisha...
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Huo ushamba 2,utafatiliaje maisha ya m2 ilihali humgaramikii kwa chochote,udsm hakukua na ujnga ka huo.
     
  7. 1701

    1701 JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Kiu ilikuwa nzur,matuc ndo chany cha kupgwa marufuku,ingawa kuna nyakat inapgwa,kuna jamaa ana kesi ya kiu
     
  8. A

    Aine JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli waliopo sasa wanamiss saana kiu jamani ilikuwa unafurahisha saaana
     
  9. A

    Aine JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kiukweli kiu ilikuwa nzuri sana unakumbuka kiu ya kichinaaaaaa!!!!!!!!!!
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nakumbuka tulikuwa tukifanya test usiku NAH-saa 3 hivi usiku-vijana wa mkwawa na kwingineko wakajisogeza pembeni,na wasichana wa kinje,yaan ilikuwa ni balaa-maana unafanya test huku unacheka-hadi mwalim nae inabid acheke tu-kipindi hicho NAH hakuna viti kama ilivyo sasa-kabla ya test ni kuhangaika kutafuta meza na kiti, wwe menyewe
     
  11. A

    Aine JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani ikiwa NAH nkicheko na test lazima viendane wakati wa test, ni burudani tu we acha tu
     
  12. L

    Leornado JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwenye kimini ana migi mwenye kimini ana migi.... hapo kijiji kizima mnahaha mashine isije ikahamisha mkabaki kizani.
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    KIU ilikuwa inatoa mafundisho na kurekebisha tabia chafu za baadhi ya watu ambao walijua hawaonekani wakiwa wanafanya uchafu wao.It was good kuna midada ilikuwa 3rd year mwaka 2003 walikuwa wanakata kiu kama sikosei walikuwa BBA wale majimama haswa
     
  14. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani KIU ni nini??
     
  15. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nadhani hii ilikuwa mwaka 2005 test ya principles of mgnt.dha kiu bana
     
  16. A

    Aine JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni utani fulani ambao unaendana na ukweli, vichekesho, burudani na kila aina ya vibudisho vya kuchekesha unavyoviijua, labda mwingine amsaidie zaidi, kama ulisoma Mzumbe chuo na hata wale wa secondary wanafahamu kiu ni kitu gani inafurahisha sana
     
  17. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh wengine hatukusoma huko and si vibaya kufahamu this hell thing called KIU! Somebody should say something
     
  18. L

    Leornado JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kiu ilikuwa kama radio Mzumbe ila inafanya kazi zake nyakati za usiku. It was one way of reducing stress after masomo. Mida ya kuanzia saa sita usiku hadi saa tisa vijana wa kazi walikuwa wanajaribu kurekebisha tabia za wanachuo na wakufunzi. Makao makuu yalikuwa bweni la Mkwawa wenyewe wanaita Studio. It was funny but sometimes inaumiza na kukera hasa kama wewe ndio mlengwa. Kama una skendo chuoni, jua usiku unarushwa hewani live na wakata kiu kwa sauti ambazo huwezi zitambua. Kipindi cha mitihani kiu inaweza ikakatwa mchana kweupe hasa baina ya watani wa jadi BAF na BPA.......mwenye maelezo ya ziada aongezee.
     
  19. r

    rimbocho Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kUMBE MMESOMA JUZI TU MNAJIFANYA WAZAMANI 2005 SIYE TUNAPANDISHWA VYEO KAZINI.
    PIA MLIKUWA HAMJASTARABIKA HATA MIAKA HII YA 2000? SIYE TULIOSOMA ZAMANI TULIKUWA NA INCOGNITO HUYO ALIKUWA ANAANDIKA UCHAFU WA MTU FULANI NA KUBANDIKA JUU SANA KIASI KUGUNDUA NI TAABU ILA MKISHAGUNDUA MTASOMA ILIKUWA INAFURAHISHA KWANI MWANDIKO WA HUYU JAMAA ULIFANANA MIAKA YOTE, SWALI LILIKUWA JE HUYU JAMAA HAMALIZI CHUO? YEYE ALIKUWA ANASEMA HAJAWAHI KUDISCO WALA KUMALIZA CHUO.
     
  20. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mzumbe na tabia ya madada kukodi watu kuwafanyia mtihani.
     
Loading...