Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kipimo cha mapenzi ni kipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jan 12, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Unapimaje kuwa mwenzio anakupenda?

    a) tabasamu lake
    b) kicheko chake?
    c)kauli zake motomoto?
    d) mapochopocho yake kwako?

    Hivi unapimaje penzi na kujua huyu mtu kweli anakupenda na wala siyo anavutwa na mafanikio yako pekee yake................na wewe kugeuzwa kuwa chambo?
     
  2. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,941
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Hakuna general kipimo kwani kuna wengine akidundwa ndio anahisi anapendwa, mwingine akipewa jala frequentl, wengine outing n like.. so its quet complicated yaan u can't b 100% sure kwamba sm1 is truly in lv jas bz he/she has done ths o tht...
     
  3. M

    Makona New Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sacriface
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mimi nafikiri kila mtu angejitahidi kupenda yeye bila kuanza kuchunguza kama anapendwa back in return, dunia ingekuwa mmhmwah!

    Assume, u love her sana, na wajitahidi kumpenda kila siku, hauchunguzi wala kuwa worked out by her weakness; on the other hand she also do the same, wewe unaionaje hiyo?

    Tunategemea kufanyiwa zaidi na wenzi wetu (ku-receive)
    -kupendwa zaidi
    -kuwa cared zaidi
    -kuwa respected zaidi
    -kuwa spoiled etc
    Kuliko kijishughulisha (ku- give)
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kuweza shida majaribu yanayowapata...
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    A-D, zote can be fake!
    Kwa vigezo hivyo it is next to impossible to know! What u can be sure of, ni wether wampenda or not; just like yeye anaweza asiwe sure kuwa wampenda au wamtamani, what if wrinkles zikianza will u still love her, au akipata ajali etc. Either way it is not healthy, love her unconditionally and that LOVE will do miracle
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Fafanua kidogo, kama yapi? Na kama lengo langu ni halijatimia (say kukuua nirithi mali) don't u think nitakuwa by ur side as a loving, caring n faithfull wife all the time? Hiyo ni kwa mdada.

    Kwa mkaka,
    Tuna watoto, n u r a good mom n l am in love with this chick but she will never be a good mother to my children, huoni Kama nitastick na wewe for the sake of my children, while having fun with that sexy chick?
     
  8. Ikeli Nagiva

    Ikeli Nagiva Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uaminifu na kumjali mwenzi wako.
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Utathibitisha vipi mwenzako ni mwaminifu?
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapo sasa!..
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Dah! Kaunga.... I meant kuvumilia obstacles ambazo mwapata (na za weza changia kuvunja penzi lenu); kama vile wakati wa ugonjwa, wakati wa kipato kidogo that life sometimes is always impossible na the like....

    Hio mifano.... That is not loving... that is more sticking around because of need...
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ni hisia zaidi ambazo zinaji-express kwenye matendo kadhaa wa kadhaa. haya uliyoyaorodhesha ni kati ya matendo hayo
     
  13. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    no measurement
     
  14. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kipimo cha mapenzi siku zote huwa kinategemea na jinsi mlivyoanza kupendana! Nasema hivo kwa maana kuna wanaume huwa wanatanguliza pesa kutongoza akina dada then baadae wanjidai hawanazo so akina dada wanahisi wamesalitiwa! Ila kama ulimpenda mwenzio ktk matendo kama hayo hapo juu basi utampima kwayo! Lakini siku mapenzi hayana kipimo maana hawa wasichana wa siku hizi wamekuwa kama robots.
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haya mambo mwisho wa siku ni imani tu, maana mtu anaweza kujifanya 'kukupenda kwa dhati' kumbe patupu. Sipendi kufikiria huko ila ndo ukweli...
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    ADii; sasa utajuaje mwenzio anastick with u thru thick n thin kuwa because s/he loves you?
    Mimi naona sio rahisi au kupima penzi la mwenzio kwako but ni rahisi kupima penzi lako kwake!
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Asante Kaunga...ni kweli ni rahisi sana kujijui binafsi unampenda kiasi gani mwenza wako, Lakini huwezi katu kuusemea moyo wa mwingine.
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa tukubali tukatae ni kuwa mapenzi hayana kipimo...kuna watu ni mabingwa wa kuigiza kwenye hii dunia mpaka raha...sasa ole wako uchukulie uigizaji kama kipimo cha mapenzi siku ukigundua utalia na kusaga meno...
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hakuna kipimo halic zaidi ya kuwa na iman kupitia matendo ya mwenzio ambayo kupitia hayo hayo utaweza kujua hapa hakuna kitu!kwan mara nyingi mtu kuahidi au kusema kitu kwa maneno huwa ni rahic lkn akikuonyesha upendo wake kwa vitendo ndipo tunapata iman kuwa tunapendwa!
     
  20. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lovenogrameter kipo U.S.A.
     
Loading...