Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kingunge Ngombare Mwiru naye ni mbunge?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bob_Dash, Nov 18, 2010.

  1. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilijaribu kufuatilia kwa ukaribu sana kampeni za uchaguzi lakini sikuwahi kuona wala kusikia jina la Kingunge kutajwa kati ya majina ya wagombeaji, sasa huyu mzee Dodoma kafuata nini? Nimeona baadhi ya picha za wabunge huko Dodoma na huyu mzee yumo pia, hivi bado ni mbunge? na kama ni mbunge ana wakilisha jimbo gani?
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Atapata wapi kijiwe kingine cha kupitishia muda?
     
  3. n

    niweze JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukimuuliza Mtanzania Yeyote na Wananchi Duniani Hutapata Jibu Kwanini Kingune Bado ni Mshauri wa Kikwete. Kweli Watanzani Millioni 43, Hakuna Mtu Hata Mmoja Mwenye Akili na Kipaji Cha Uongozi Zaidi ya Kingunge? Hii ni Aibu Tupu kwa Inchi. It's True this guy is very Effective Katika Kutoa Mawazo ya Uchumi na Maendeleo ya Inchi? Policies Alizosoma Miaka Hiyo Ndizo Alizotuletea na Kuimaliza Inchi ila CCM Wanamtegemea Kutoa Vipya na New Ideas on Global Economy. Congraturation CCM na Halmashauri Kuu Yenu. Hawa Jamaa Ndio Wanataka Tuendelee Kukimbiza Mwenge Kujenga Miji Inchini lo.........
     
  4. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He's all time TIME WASTER !!!!!!!!!!!
     
Loading...