Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kima cha chini cha mshahara hapa Tanzania kimeongezwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Jul 23, 2009.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ninauliza swali hili kwa sababu karibia bajeti ya 2009/10 inafikia ukingoni bila kusikia kama kuna nyongeza yoyote ya mishahara mwaka huu.Ugumu wa maisha na kupanga kwa bei za bidhaa na huduma mbalimbali zimechangia maisha kuwa magumu.Mlio karibu na wahusika mtusaidie jibu.
     
  2. mbuvu

    mbuvu Member

    #2
    Jul 23, 2009
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia wameongeza 4%
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kiasi hicho ni kiduchu.TUCTA mpo kuwanusuru wafanyakazi au?
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kwa nyengeza hizi kiduchu ya 4% kweli tutafikia kima cha chini cha 315,000/=?
     
Loading...