Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kile kitengo cha propanganda cha CCM kipo bado kipo, na Tambwe Hiza siku hizi yupo wapi na Ana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malyenge, Mar 1, 2012.

  1. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,046
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Wakuu nisaidieni kunijuza, hivi kile kitengo cha propaganda cha Chama Cha Mapinduzi kilichokuwa chini ya Tambwe Hiza bado kipo? Maana tangu mwaka 2010 baada ya uchaguzi mkuu sijakisikia na wala Tambwe Hiza mwenyewe simsikii na wala sijamwona tokea kipindi hicho, je yuko wapi? Naomba mnijuze jamani.
     
  2. C

    CDM Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Tambwe kajichokea taabani yupo utamkuta keko anaomba bia
     
  3. N

    Ndole JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu. Hivi ndo yeye alisomba watoto na kuwajaza Karimjee kwenye ukusanyaji wa maoni ya katiba mpya???? Kama ni yeye basi yupo anasubiri tena mkutano mwingine awkomoe CDM.
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kipo, ila kwa sasa hakin kazi muhimu kwa hiyo kipo kimyaaaaaaaa.
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,037
    Likes Received: 923
    Trophy Points: 280
    nadhani atakuwa busy kufanya mazoezi ya kupunguza kile kitambi chake.lol.
     
  6. juma sal

    juma sal Senior Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anapika mama ntilie sokoni kalume
     
  7. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia jamaa zake wa zamani wanamkwepa kwa tabia ya kuombaomba ofa za bia. Nilijua tu watu wababaishaji na wachumia tumbo kama tambwe hiza hawawezi kusurvive mbele ya Mukama.
     
Loading...