Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kila tangazo tunawekewa muziki;tangazo la katiba tunaimbiwa muziki..ni vichwa vimejaa maji ama?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 13, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Hivi umeshawahi kujiuliza
    karibu matangazo yote na mengine muhimu kweli ni lazimwa watuwekee kwa njia ya nyimbo
    ukiangalia matangazo ya ukimwi,,vitambulisho..sasa yamekuja matangazo ya katiba
    eeewe mwananchi ....kuwa makini nenda katoe maoni yako ya katiba..yaani mwanzoni
    tangazo linaanza nikaona mwanangu anacheza ....eeeh mara nikaanza kusikia mwadilifu wangu
    kaka yetuu naniino anaanza kurapu mambo ya katiba


    duh jamani hivi tukiwekewa tangazo tu bila kuwekwa kwa njia ya muziki ni kwamba atuelewi
    ama vichwa vyetu vimejaa maji kuelewa
     
Loading...