Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kila mwanafunzi wa UDOM ni CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by njoro, Dec 22, 2010.

  1. njoro

    njoro Senior Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaJF naomba tusiwe washabiki na kama mtu una statistics uziwasilishe,ni wanafunzi wangap walimchangia JK hela za kuchukua fomu pale dom,
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hakuna haja ya statistics jibu ni YES
     
  3. njoro

    njoro Senior Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wale wale,huna hoja,jitoe JF
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimekugongea thanks kwa uelewa mdog

    Hii haitaji machinga kuingia chuo pole sana



    The Following User Says Thank You to njoro For This Useful Post:

    King of Kings (Today) ​
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,331
    Trophy Points: 280
    silence means yes, hakuna hata mmoja aliyewai kupinga ili
     
  6. L

    Lapton2005 Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unazungumza kuhusu takwimu, huna kumbukumbu. 2005-2010 chuo kimeshamiri na pongezi nyingi zilitolewa kwa silikali iliyopo. Mpaka hapo hujui kinachoendelea ni nini!
     
  7. njoro

    njoro Senior Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeuliza huko UDOM kwanini?
     
  8. njoro

    njoro Senior Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    argument yako hai-hold water tupa kule
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hakuna hoja ya msingi hapa.UDOM ni wapiganaji na kimsingi ile hela ilitolewa na mtu fulani and then akawa2mia wanafunzi wa UDOM wachache wahuni na wasiojua wanafanya nini...BRAVO UDOM
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Hiki ni chuo cha CCM hacha kuleta mada za kitoto na kutuuzia chai hapa
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Samaki mmoja akioza ..................
     
  12. B

    Baba Tina Senior Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    upuuzi huo nani kakwambia wanafunzi wote UDOM ni ccm. Wewe kwa akili yako unafikiri hilo linawezekana////
     
  13. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    LINAWEZEKANA KWA KUCHAKACHUA:whoo::whoo::whoo::whoo::whoo:
     
  14. njoro

    njoro Senior Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante
     
  15. njoro

    njoro Senior Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa haziruhusiwi chuoni,ni sheria ktk taasisi ya elimu ya juu nchini.
     
  16. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naomba wadau tuwaombee wana UDOM ili wawe professional. Wawe wanafikiria mambo siyo kufuata mkumbo. msomi lazima uonyeshe kuwa unaelewa na unaweza
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kila aliye mwanachama wa ccm alichanga sh 3000/= kwahiyo chukua milln 1 gawanya kwa elf 3. Utapata idadi ya wanafunzi wa ccm udom.
     
  18. njoro

    njoro Senior Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unashindwa kugundua kwamba UDOM inachakachuliwa ili ionekane ni chuo cha CCM,basi we sio great thinker hata kdogo,.CCM inachukiwa na vijana,wasomi nchi nzima,.huwezi kuniambia vijana wasomi wa UDOM wanishi kisiwani,kwamba hawaelewi vuguvugu la mabadiliko linaloendelea nchi nzima,.WANAJF DON'T ALLOW YOUR FEELINGS GET THE BETTER OF YOUR HEAD.
     
  19. njoro

    njoro Senior Member

    #19
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una evidence?je kama ni kigogo alitoa hvyo vijisenti akawanunua vijana wachache wajitokeze wadai wao ndo UDOM nzima?fanyen utafiti kabla ya kuja na non-sense.
     
  20. njoro

    njoro Senior Member

    #20
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ni kilaza kweli,u allow ur hate feelings get the better of ur stupid head,.unashndwa kuelewa zile ni propaganda,
     
Loading...