Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kikwete ni rais wa watanzania au mafisadi na wahindi?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by nginda, Nov 4, 2010.

  1. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :sad:Ni kweli nchi imewekezwa rehani kwa kutumia vitisho, vyombo vya dola (ikiwemo mchakachaji namba moja tume ya uchaguzi) na viongozi wa serikali waliowekwa kwa hisani ya uswahiba
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Angekuwa kwa ajili ya watanzania angesikiliza uamuzi wao, angekubali kushindwa safari hii. Lakini kwa kulazimisha ushindi ni ishara kwamba si rais wa watanzania bali wa wale waliomuweka kwa manufaa yao.
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    KUNA MIKOA HATAKANYAGA HUYU KIKWETE...! lazima watampiga mawe...!

    endelea kuwakumbatia MAFISADI kama vile ni ******* wako..!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mfano Mbeya sidhani kama atakanyaga au maeneo ya nyamagana na ilemela
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa.
     
Loading...