Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi KIKWETE HANA KASHFA?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Shaycas, Dec 15, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Bill Clinton alipatwa na kashfa ya ngono,nusura apoteze urais,vipi JK anaweza kuwa salama kwa kashfa hizi au mpaka wahusika kama MONICA LEWISKY wajitokeze ndio watu washike bango?(kufuata upepo)
     
  2. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kashfa yake kubwa ni ya uongozi dhaifu!
     
  3. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hana...speculations and wishes tu.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    He is never serious in serious issue and the oppossite is the case
     
  5. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kuwa,baada ya kupata urais mkewe alimwambia awachukue watoto wote wa nje(sijui wangapi) awalee na kuwa tunza lakini jamaa akakataa na shortly akamuoa binti wa SAKIYA MEGHIJI,then mambo yakaendelea kihivyo hivyo kwenye ndoa yake na Salma
     
  6. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haina uhusiano na urais wake very personal!above all ni uzushi

    wewe una vimada wangapi? mbona hatukusemi?
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kwani jamani Kikwete si mwana CCM ?Sofia Simba alituambia hakuna kiongozi wa CCM aliyemsafi yaani kila mmoja wao ana skandali kwa hilo Madam Simba nampa asilimia mia moja
     
  8. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    mambo ya mahusiano huku kwetu Afrika msilinganishe na Ulaya...acheni kufuata upepo...mbona Zuma ana wanne na anapeta tu?? msitake tuige kila kitu kwa wazungu,na wao waacheni waige huku,kha!!
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    duuuh akusanye watoto wote wa nje si pale magogoni patajengwa hostel ndogo ya kuwa accomodate..hahaaaaaa
     
  10. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nafikiri sasa kuna haja ya MODs kuanza kufanyia vetting mijadala inayoanzishwa humu kabla haijabandikwa hapa jamvini, kama hoja sio ya msingi itupwe kapuni. Hii itachangia sana watu kusugua vichwa vyao wakati wanaandaa vitu vya kupost hapa. I miss the old JF kinoma, sasa hivi hapa kumejaa maugomvi ya watu na wake zao, mtu hata akinyimwa au mkewe asipomkatikia anaona ni sawa tu kutuletea huo upuuzi hapa tujadili. Sasa na huyu anataka tuanze kujadili ngono za Raisi hapa....
     
  11. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Well said kana ka nsungu! kwa kweli kuna haja ya mijadala kufanyiwa vetting vinginevyo tunakoelekea sio kuzuri
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kwi kwi kwi kwi mbavu zangu jamani zinauma
     
  13. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ....nilikuwa naye kabla sijaoa.kwa sasa ninae mke ninayempenda na kumheshimu.tunashauriana mambo mengi.
     
  14. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ....Sina uhakika kama Zuma anao vimada wanne au ni wake zake kwa mujibu wa mila na desturi zao.
     
  15. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    !!Tunaongelea mambo ya rais ambayo yanaweza(kama yapo)kufanya uongozi wake ukawa wa namna fulani.Mfano kama rais ana uhusiano ya kingono na baadhi ya mawaziri/watendaji wake atashindwa kuchukua hatua stahiki pale mtu wake huyo atakapo shindwa kutekeleza majukumu yake na athari yake ni kuyumba na kuongezeka kwa matatizo ya kiuongozi ktk nchi.
     
  16. S

    Semjato JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2009
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    sawa,lakini hatuna jukumu la kumchimbachimba..ikija thibitika alishindwa chukua hatua stahiki kwa sababu za mahusiano yake yasiyofaa ndio tutaanzia hapo,vinginevyo this is irrelevant.
     
  17. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ombeni Bungeni wafanye appraisal yake ili waone kama bado anatufaa! Kikatiba nadhani iko poa. Lakini nini ako mbaya?
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    muacheni mzee-kijana APUMZIKE KWA AMANI!au mnataka aweke mambo hadharani kama ZUMA!:D
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...