Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kikwete hachukiwi na wasomi tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mbombongafu, Feb 24, 2011.

  1. m

    mbombongafu Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nilikuwa najua watu wanaompinga kikwete na utawala wake ni wasomi wengi wao kumbe hata watu wa kawaida wanaona hali ya hewa ilivyo na wamesoma alama za nyakati. Nilikwenda kumchukua wife wangu salon moja huko sinza na leo mkulu karudi television karibu zote zimejaribu kumuonyesha airport, wife ananiambia hiyo habari ilivyoanza tu kila mwanamke pale salon alitoa msonyo wa nguvu, wengine wanasema "huyu nae"yaani baada ya hapo kila mtu anamuongelea vibaya mkulu wetu nikasema duh, kumbe hata wa kawaida wanayaona ya mkwere kwamba kachemsha.
    Kazini kwetu o.c tumeomba bilioni nane na ndio kawaida kupewa safari hii tumepewa milioni 800, unategemea kutakuwa na ufanisi ofisini?mkwere unatupeleka pabaya kuanzia wafanyakazi na wafanyabiashara ni vurugu tu
     
  2. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unafahamu kama huna uwezo na kuvamia mambo ambayo ni mbingu na dunia matokeo yake ndio haya. atamaliza vibaya kwa sababu ya kuwakumbatia mafisadi. Ooops na yeye ni Fisadi pia.
     
  3. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wenzake walimuweka ili wajiandae kuchukua Kaya.Bahati mbaya alipoingia kunyumba akakuta kuna taratibu zisizoruhusu kuingia kwa kupokezana vijiti. akaamua kuwatosa walomtanguliza ili awasafishie road! badala yake ameamua kumwaga mboga kwa kuvurunda!! wao wameamua pia kumwaga ugali!!!
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sio salon hata kwa mama ntilie yaani sasa hivi kila mtu kazinduka hatutaki tumechoka sana kwa kweli. Hali ya nchi inakatisha tamaa
     
  5. m

    mbombongafu Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi sasa tanzania kilichobaki tunahitaji mtu wa kututekenya na kutuorganize tuanzishe liberation square yetu mkwere aende kwao
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    Kwenye daladala!! ndio balaaa, yaani watu hawa pamoja na miimi! hatumtaki huyu jamaa
     
  7. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila mutu analalamika Nani alimchagua huyu mtu kuwa rais?
     
  8. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Na wengi wa hao wasio na elimu na uelewa ni wanaofuata mkumbo mathalani utakuta mtu anadai katiba mpya wakati ya zamani haijui!
     
  9. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    "Tume ya Uchaguzi"
     
  10. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    PHP:
    Kazini kwetu o.c tumeomba bilioni nane na ndio kawaida kupewa safari hii tumepewa milioni 800unategemea kutakuwa na ufanisi ofisini?mkwere unatupeleka pabaya kuanzia wafanyakazi na wafanyabiashara ni vurugu tu
    Huku kwetu TT ya mshahara wa mwezi wa kwanza iletwa ikiwa inaupungufu wa Shs. 28 mil. Ilibidi Halmashauri ijazie ili mshahara ulipwe!!! Wacha OC.... Kunasiku hata mishahara hatutapata mkubwa!!!...
     
  11. MST

    MST Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, nadhani sasa wakati umefika tutambue ya kuwa nchi yetu ni failed state na mkuu wa nchi amekosa mwongozo. Tokea 2006 alipochukua nchi alikuwa hatuongozi. Kila kitu ilikuwa remote control na system ilikuwa inaenda na steam ya awamu ya 3 lkn sasa baada ya 2010 mipango imekamilika au ku expire ...sasa JK na kabinet lazima watupe mipango yao na hawana vision au overall strategy. Now everything is falling apart ...
     
  12. r

    richard mahoo Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah.huyu jamaa anaacha wananchi wake kwenye janga kubwa la mabomu yeye anapaa kwenda ivory coast sijajua uwezo wake.
     
  13. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huko kote tisa kumi ni kwamba, polisi na wanajeshi wamechoshwa na siasa, mabomu ya gongolamboto ni pigo kubwa sana na Mwamunyange ameonekana vibaya na jamii za kimataifa na kupoteza sifa yake lakini amegundua kuwa JK ndiye amepelekea hayo yote na polisi nao mauaji ya arusha wameona siasa chafu za ccm ndizo zimepelekea kukosa kwao msimamo. Mwema ana akili na mchapa kazi, ila jamaa alim-mislead hivyo jeshi limejipanga na polisi wamejipanga na for sure wapo upande wetu.

    hivyo jamaa ana hali mbaya.
     
  14. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka vitu vingine sio serikali ila watendaji wamechoishwa na wanaboronga makusudi ili serikali itoke.
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    lets get organized guys tumtoe madarakani huyu MKWERE!!!
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Nadhani kinachokera zaidi watu ni lile tabasamu lake
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tatizo la mkwere anajifanya kuweka pamba masikioni
     
  18. L

    LAT JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hakuna kipengele chochote cha katiba ya Tanzania kinachomtaka au kumshurutisha mtu au mwananchi kuijua katiba ..... dhumuni la katiba ni kuendesha nchi kwa misingi ya kisheria katika nyanja zote .... kutokuijua katiba siyo excuse ya kudai katiba .... representation ya wanaoijua katiba kuwa mbovu inatosha .... sielewi fikra zetu zikoje lakini sipati picha kwa mama ntilie au fundi gereji umpatie katiba aisome yote kifungu hadi na aielewe yote ... hata sisi wenyewe hakuna mtu mwenye uelewa wa katiba yote ..... ni baadhi tu za sehemu zinazogusa utendaji husika ... mbona DCI Manumba aliulizwa kuhusu sheria katika katiba zinazounda jeshi la polisi akasema hajui kwani yeye siyo mtaalamu wa katiba ... na hawa ndio viongozi wa nchi yetu ... hivyo unataka mama ntilie aijue katiba wakati DCI Robert Manumba haijui katiba..! lol

    lets be realistic
     
  19. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Jamani hata wazee huku Mwanza wana hasira na mkwere zamani vijana tulionekana wahuni
     
  20. C

    Cool Member

    #20
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    Aithee fafanua aithee, Je, hii ni siriasi?
     
Loading...